(Tài liệu trading hay) Hệ Thống Giao Dịch Spartan Trader FX Phương Pháp 123 (bản in màu)

(Tài liệu trading hay) Hệ Thống Giao Dịch Spartan Trader FX Phương Pháp 123 (bản in màu)

Không bán nhưng chia sẻ và nhận tiền. Đệ tử của bác Thể giá đây rồi :)

Chào bạn,
Bạn vui lòng đọc kỹ, store có ghi rõ: chi phí dùng để trả cho các chi phí: in ấn, thiết kế.......chứ dịch giả lấy đâu ra mà in ấn miễn phí cho bạn.
Dịch giả đã tốn công sức dịch để chia sẻ cho cộng đồng, vui lòng đừng nặng lời để sau này không còn 1 ai dám chia sẻ bất cứ gì.
Cám ơn bạn

Chào bạn,
Bạn vui lòng đọc kỹ, store có ghi rõ: chi phí dùng để trả cho các chi phí: in ấn, thiết kế.......chứ dịch giả lấy đâu ra mà in ấn miễn phí cho bạn.
Dịch giả đã tốn công sức dịch để chia sẻ cho cộng đồng, vui lòng đừng nặng lời để sau này không còn 1 ai dám chia sẻ bất cứ gì.
Cám ơn bạn
Thế dịch giả lấy bản gốc ở đâu ? Tác giả Nikos Mermigas có cho phép share rộng rãi không ?
Hoan nghênh tinh thần của dịch giả nhưng cách làm đó là không tôn trọng tác giả.
Ít nhất dịch giả nên email cho ông Nikos xin phép được dịch và phổ biến cho cộng đồng trader Việt Nam.
Tôi nói điều này vì tôi có lòng tự trọng của người Việt.

Thế dịch giả lấy bản gốc ở đâu ? Tác giả Nikos Mermigas có cho phép share rộng rãi không ?
Hoan nghênh tinh thần của dịch giả nhưng cách làm đó là không tôn trọng tác giả.
Ít nhất dịch giả nên email cho ông Nikos xin phép được dịch và phổ biến cho cộng đồng trader Việt Nam.

Cám ơn bạn đã chia sẻ. Store không rõ về việc có xin phép chưa vì store chỉ là nơi ký gửi. Bạn góp ý vậy store sẽ hỏi lại bên dịch giả ạ.
Cám ơn bạn.
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ

Chỉnh sửa lần cuối:

Link bài viết : https://www.forexfactory.com/showthread.php?t=385730
Đây chỉ là 1 thảo luận về chiến lược của bác này trên FXFactory.
Cuốn sách này đúc kết nhiều góp ý bổ sung của các trader trên Fxfactory, chứ không phải kiểu bán bản quyền và bất cứ ai cũng lấy được nội dung.

Cái chính là TraderViet chỉ tổng hợp lại nội dung - hình ảnh để tóm tắt cuốn sách cho anh em mình nên bác đừng nói nặng họ. Còn thấy ngại thì lên link bên trên comment 1 phát "Thank you" để tỏ lòng biết ơn thôi.

Mình đã mua sách này vì tôn trọng người có công tóm lược + dịch. Duy chỉ 84k mà k có màu gì cả :( nên vẫn phải lên link trên để tham khảo lại!

Link bài viết : https://www.forexfactory.com/showthread.php?t=385730
Đây chỉ là 1 thảo luận về chiến lược của bác này trên FXFactory.
Cuốn sách này đúc kết nhiều góp ý bổ sung của các trader trên Fxfactory, chứ không phải kiểu bán bản quyền và bất cứ ai cũng lấy được nội dung.

Cái chính là TraderViet chỉ tổng hợp lại nội dung - hình ảnh để tóm tắt cuốn sách cho anh em mình nên bác đừng nói nặng họ. Còn thấy ngại thì lên link bên trên comment 1 phát "Thank you" để tỏ lòng biết ơn thôi.

Mình đã mua sách này vì tôn trọng người có công tóm lược + dịch. Duy chỉ 84k mà k có màu gì cả :( nên vẫn phải lên link trên để tham khảo lại!

Cám ơn bạn đã chia sẻ và ủng hộ Store ạ. Store nhận ký gửi nên sẽ góp ý lại với dịch giả về việc in màu ạ. Cám ơn bạn rất nhiều.
Chúc bạn tuần mới tốt lành và may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi cha nội, bớt xàm đi =))

Mình đã mua cuốn sách này nhưng còn một vài chỗ chưa hiểu. trong đấy có bác nào đang sử dụng nó cho e thông tin e liên lạc để trao đổi được ko ạ. Rất vui được giao lưu vs mn.

Mình đã mua cuốn sách này nhưng còn một vài chỗ chưa hiểu. trong đấy có bác nào đang sử dụng nó cho e thông tin e liên lạc để trao đổi được ko ạ. Rất vui được giao lưu vs mn.
Bạn không hiểu chổ nào thì up lên đây chia sẻ với AE.

MÌnh đã mua 1 quyển về xem. Trong quyển sách nói: "xem đường màu đỏ", mình nhìn muốn nổ con mắt luôn cũng không thấy đường màu đỏ đâu. Còn trong quyển của 1 bạn nào đó gửi trên diễn đàn thì rõ ràng...đỏ ra đỏ, xanh ra xanh. Cám ơn bạn ấy

Đính kèm

• MoHinh 123.pdf
    2.7 MB · Xem: 230
MÌnh đã mua 1 quyển về xem. Trong quyển sách nói: "xem đường màu đỏ", mình nhìn muốn nổ con mắt luôn cũng không thấy đường màu đỏ đâu. Còn trong quyển của 1 bạn nào đó gửi trên diễn đàn thì rõ ràng...đỏ ra đỏ, xanh ra xanh. Cám ơn bạn ấy

Dạ, cám ơn bạn đã chia sẻ, finfin sẽ góp ý với dịch giả ạ. Cám ơn bạn nhiều ạ.

Muốn chất vấn người khác hãy tự tìm hiểu kỹ rồi hãy chất vấn kiểu quy chụp thế này, đây là tính cách thích tự nâng cao quan điểm của người Việt để dìm người khác xuống nhằm tự đề cao bản thân lên, nhưng nó thật thô thiển và thiếu tinh tế gây khó chịu cho người khác. Chẳng qua chỉ là để che giấu cho thất bại và thấp kém của bản thân. Việc người ta đem kiến thức đc share free dịch sang tiếng Việt ko nhằm mục đích thương mại và chia sẻ cho cộng đồng nhỏ thế này hoàn toàn đáng hoan nghênh, còn việc họ có xin phép tác giả hay ko thì bạn chả có quyền gì để chất vấn thế cả. OK?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên