Tại sao bác @DuongHuy lại có thể chạy TraderViet.com cho đến thời điểm hiện tại?

Tại sao bác @DuongHuy lại có thể chạy TraderViet.com cho đến thời điểm hiện tại?

Pan

Active Member
1,613
5,723
Trên một chuyến bay sắp rơi có 4 người hành khách nhưng lại chỉ có 3 chiếc dù, người đầu tiên liền nói:

-Tôi là admin @DuongHuy của TraderViet, nếu tôi chết thì sẽ không ai điều hành TraderViet cả và tương lai của hàng ngàn anh em Trader ở Việt Nam sẽ không biết đi về đâu. Vì vậy, tôi không thể chết được.

Nói xong, bác @DuongHuy liền lấy một chiếc dù đeo lên và nhảy xuống. Người thứ hai cũng lên tiếng:

-Tôi là Donald Trump, vị Tổng thống thông minh nhất lịch sử nước Mỹ, không có tôi thì không ai có thể làm nước Mỹ vĩ đại trở lại cả. Vì vậy, tôi không thể chết được.

Vừa dứt lời, Donald Trump ôm một chiếc dù nhảy xuống. Trên máy bay chỉ còn một cậu bé và một ông già, ông già này liền nói:

-Con trai, tuổi của ta đã gần đất xa trời, ta không còn sống trên cõi đời này bao lâu nữa, vì vậy con hãy lấy chiếc dù còn lại và nhảy xuống đi. Hãy sống thật tốt con nhé!

Cậu bé liền nói:

-Không đâu ông, chúng ta đều có thể sống được, vị Tổng thống thông minh nhất lịch sử nước Mỹ gì đó đã lấy nhầm balo đi học của con rồi, vậy nên chúng ta còn đến hai chiếc dù lận.

Từ câu chuyện này mình cũng muốn gửi lời cảm ơn anh em TraderViet trong thời gian vừa qua đã ủng hộ diễn đàn, nhờ anh em tạo động lực mà bác @DuongHuy mới có lý do chính đáng để sống sót qua vụ rơi máy bay đó và mới có thể chạy trang web được cho đến thời điểm hiện tại :D.

P/s: Còn tại sao ông Trump còn sống cho đến bây giờ sau khi ôm cái balo học sinh đó nhảy xuống thì mình không biết nhé :D!

Just for fun! Happy trading all!

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Wyckoff Hiện Đại - Kỹ thuật Nhận diện Xu hướng Thị trường Tiềm năng

Phương pháp Wyckoff là một phương pháp price action kinh điển và đem lại thành công cho nhiều trader. Phương pháp này là nền tảng của nhiều phương pháp trading nổi tiếng khác
Bác Dương Huy cứ việc nhảy , dù có thế nào ae sẽ lo hậu sự chu toàn cho bác :D:D:D
Có nhiều việc mình ko giỏi....nhưng nếu là lau nước mắt cho góa phụ thì cũng có chút ít kinh nghiệm ...nên bác cứ đi đi , em Trinh để mình lo :D:D:D

Bác Dương Huy cứ việc nhảy , dù có thế nào ae sẽ lo hậu sự chu toàn cho bác :D:D:D
Có nhiều việc mình ko giỏi....nhưng nếu là lau nước mắt cho góa phụ thì cũng có chút ít kinh nghiệm ...nên bác cứ đi đi , em Trinh để mình lo :D:D:D
Trinh luôn là cái tên gây được nhiều cảm hứng nhất cho đàn ông thì phải, ahihi :p:oops:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 475 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,560 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 449 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên