Tại sao giao dịch cũng giống như võ thuật? Tuyệt chiêu giao dịch thần thánh cho các trader là gì?

Tại sao giao dịch cũng giống như võ thuật? Tuyệt chiêu giao dịch thần thánh cho các trader là gì?

Bác ơi, không chửi anh em ngu nhé. Anh em diễn đàn vui vẻ chia sẻ cùng nhau, không gây hiềm khích lẫn nhau. Việc thóa mạ người khác là vi phạm luật diễn đàn. Xin phép cảnh báo bác
Ok Mod. Nóng quá nên hơi quá lời. Xin tự khóa mõm hết tuần này. Sorry anh em trên diễn đàn

Bác ơi, không chửi anh em ngu nhé. Anh em diễn đàn vui vẻ chia sẻ cùng nhau, không gây hiềm khích lẫn nhau. Việc thóa mạ người khác là vi phạm luật diễn đàn. Xin phép cảnh báo bác
Lắm tài, nhiều tật!

Cám ơn bác @thuyloan1990 cho anh em những phút giây thư giãn cuối tuần vui vẻ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
k liên quan nhưng avatar của chủ bài viết này nhìn hao hao Ngọc Trinh

Đúng là giống võ thuật, nhưng kiếm đâu ra bí kíp để luyện thành võ lâm chí tôn, nhầm trader chí tôn. Có bác nào biết ở đâu có để em tìm đến với

người viết bài này không phai là võ sỹ chuyên nghiệp. có câu quan trọng nhất mà người tập võ nào cũng biết là
" cú đấm trượt là cú đấm làm bạn mất sức nhiều nhất".

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 321 Xem / 17 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 22 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 2 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 42 Xem / 2 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,666 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,299 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên