Tâm điểm bão Forex hôm nay - Kịch bản nào và trade thế nào với sự kiện bỏ phiếu Brexit?

Tâm điểm bão Forex hôm nay - Kịch bản nào và trade thế nào với sự kiện bỏ phiếu Brexit?

Quét lên quét xuống em nghĩ trong biên độ 50 pip là cùng bác ạ, sau đó là bay thẳng một lèo. Đặt SL cả 2 lệnh 30 pip là vừa, còn chắc ăn thì để hẳn 50 pip. Còn nếu bị quét cả 2 thì quá đen rồi @@!
Lật lại lịch sử Brexit mấy năm trước xem nó quét bao nhiêu pip bác nhé....50 pip của bác á mình sợ là chưa đủ đâu lúc ý lại đi bằng xe lăn chưa chưa chắc đi dc bằng nạng đâu :D

Lật lại lịch sử Brexit mấy năm trước xem nó quét bao nhiêu pip bác nhé....50 pip của bác á mình sợ là chưa đủ đâu lúc ý lại đi bằng xe lăn chưa chưa chắc đi dc bằng nạng đâu :D
Bò lê bò lết, làm gì còn tiền mà mua xe lăn hay mua lạng =))

vầng đang gồng uj đây bác mặc dù k hài lòng lắm với điểm đặt limit .... nhưng kệ demo mà hà hà
kich bản kiểu nào cũng gay tâm lý bất ổn mà chạy vô Jpy hay vàng thôi trong khi dollard đang đanh xuống. Điều quan trọng bây giờ là kết quả xấu kiểu nào: như dụ định hay tệ hơn?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,260 Xem / 75 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,993 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 205 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 106 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên