[Tâm sự] Cháy tài khoản bơi vào chém gió

Em đây!huhu! mới 3 ngày trước! chết vì buy GU vs GJ trong mấy ngày Brexit đỏ lửa! không chịu cắt lỗ, không chịu chấp nhận là mình đã sai. Tài khoản nhỏ mà trade lệnh to, ko gồng được nên stop out hết! gần 5k các bác ạ! Vốn liếng tuy ko gom vào fx hết nhưng cũng 90%. Đau! Đau lắm các bác ạ! T.T
Chia buồn với bạn. Nghe 5k ghê quá :(

Nếu các bác vốn dầy thì nên đánh theo kiểu của bác "Cường đơ" (tìm điểm cân bằng của thị trường để vào lệnh ngâm đến ăn thì thôi) vừa nhàn vừa chắc cú, nếu vốn ít thì nên đánh daylly (kiếm một hệ thống ổn định rồi đánh theo kỷ luật - khi có xác nhận đẹp mới vào short) - em đang demo theo kiểu này, cứ bữa nào đánh đúng hệ thống thì ăn, bữa nào ôm điện thoại đánh bừa là tài khoản lại bốc hơi một đống :D.

Nếu các bác vốn dầy thì nên đánh theo kiểu của bác "Cường đơ" (tìm điểm cân bằng của thị trường để vào lệnh ngâm đến ăn thì thôi) vừa nhàn vừa chắc cú, nếu vốn ít thì nên đánh daylly (kiếm một hệ thống ổn định rồi đánh theo kỷ luật - khi có xác nhận đẹp mới vào short) - em đang demo theo kiểu này, cứ bữa nào đánh đúng hệ thống thì ăn, bữa nào ôm điện thoại đánh bừa là tài khoản lại bốc hơi một đống :D.
Chưa chắc bro ạ !

Bác cho em cái link của bác Cường đơ với ạ, cảm ơn bác.
Hoặc tag cái nick bác ấy vào đây, em tìm bài viết ấy.

Bác cho em cái link của bác Cường đơ với ạ, cảm ơn bác.
Hoặc tag cái nick bác ấy vào đây, em tìm bài viết ấy.
Nick bác ấy là cuongtrader thì phải em gọi là "cường đơ" cho vui :p, bác ấy không có bài đâu, bác ấy giao dịch theo kinh nghiệm cá nhân thôi, dạo này bác ấy ít lên diễn đàn thì phải (em cũng ít lên nên cũng không chắc) :rolleyes:.

Em chơi 3 năm rồi, cháy sơ sơ cũng hơn 20 lần. Đc cái là mỗi lần cháy đều sống lâu hơn lần trước, điều duy nhất an ủi o_O. Lần này, 4 tháng gần đây coi như cũng tạm, bắt được nhịp rồi, ko biết chừng nào cháy tiếp.
Kiên trì lên bác.

View attachment 94032 View attachment 94033 View attachment 94034 \
bác cho em hỏi cái này xài phần mềm j v. Mình mới chơi nên k rành .

phật nào mà độ cho tụi cờ bạc , tôi thì tắm rửa sạch sẽ xong thắp nhang bàn thờ thần tài xong mới mở laptop trade . ngày nào cũng có $
Market này ko thấy bóng cờ bạc, nên tài khoản không thấy nở hoa.

Vì thế mà độ ta không độ nàng.
Có $ đại hiệp độ nàng luôn đi!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên