(Tâm sự nghề Trader) Hà Nội dạo này không thiếu những cơn mưa

đọc 1 lần thì vẫn cháy thôi chú em . chú em hãy đọc kỹ để biết cách quản lý vốn rồi sẽ hiểu cách a kiếm 5-10% mỗi ngày nhé . em ko làm được thì không có nghĩa là người khác không làm được .
Trước tôi cũng mỗi ngày kiếm 10-20%
Nên rất hay bực tức mỗi khi có người gọi dậy

Ngày ngày đi làm , tối về ngồi nhìn và phân tích demo ( team bo )

.

View attachment 90698
nạp 20$ trade cho mấy cưng xem có phải profit 10% là thật hay chém gió . mỗi người trình khác nhau không nên so làm gì , mấy em trình thấp thì kiếm 1-2% thì thấy khó là bình thường , a chỉ hơn mấy em xíu là kiếm 5-10% thôi còn cao thủ trên đây họ kiếm 50-100% mỗi ngày là bình thường .
Anh lúc mới vào nghề cũng như tụi em thôi cũng thua sml , nhưng a hơn ở chỗ là quản lý vốn tốt . còn vốn thì còn sống được thôi . trade như con bạc all in thì đừng mong kiếm sống nổi .
Thôi cố gắng rèn luyện đi rồi sẽ thành công như anh thôi , nên nhớ dù mấy em có trade 2-4 năm mà mỗi ngày chỉ dành 2-3h xem tin , chart thì trình của tụi em chỉ là bèo so với thằng trade 1 năm mà mỗi ngày nó dành 8-10h .
Trả lại topic cho ad , không reply comment nữa . không cùng đẳng cấp khó nói chuyện
:D:D:D:D:D:D:D

View attachment 90698
nạp 20$ trade cho mấy cưng xem có phải profit 10% là thật hay chém gió . mỗi người trình khác nhau không nên so làm gì , mấy em trình thấp thì kiếm 1-2% thì thấy khó là bình thường , a chỉ hơn mấy em xíu là kiếm 5-10% thôi còn cao thủ trên đây họ kiếm 50-100% mỗi ngày là bình thường .
Anh lúc mới vào nghề cũng như tụi em thôi cũng thua sml , nhưng a hơn ở chỗ là quản lý vốn tốt . còn vốn thì còn sống được thôi . trade như con bạc all in thì đừng mong kiếm sống nổi .
Thôi cố gắng rèn luyện đi rồi sẽ thành công như anh thôi , nên nhớ dù mấy em có trade 2-4 năm mà mỗi ngày chỉ dành 2-3h xem tin , chart thì trình của tụi em chỉ là bèo so với thằng trade 1 năm mà mỗi ngày nó dành 8-10h .
Trả lại topic cho ad , không reply comment nữa . không cùng đẳng cấp khó nói chuyện
tk có vài chục$ tuổi nghề còn non xanh lắm, bác @DuongHuy đừng có chấp nha.

tk có vài chục$ tuổi nghề còn non xanh lắm, bác @DuongHuy đừng có chấp nha.
nạp 20$ để cho thấy có pp và kỹ năng thì 20$ hay 2000$ vẫn có thể đạt profit 10% thôi , còn trình thấp như chú thì có nạp 200-2000$ thì vẫn cháy chứ nói chi 20$ . ông DuongHuy thì trình của ổng kiếm 100-200% dễ rồi nên đâu quan tâm nữa
Chú còn non và xanh lắm , nên đọc những topic chia sẻ kiến thức , pp trade để nâng trình của mình lên , còn xem những topic chia sẻ kinh nghiệm cháy thì trình của mình chỉ ngang với họ thôi . thân ái

nạp 20$ để cho thấy có pp và kỹ năng thì 20$ hay 2000$ vẫn có thể đạt profit 10% thôi , còn trình thấp như chú thì có nạp 200-2000$ thì vẫn cháy chứ nói chi 20$ . ông DuongHuy thì trình của ổng kiếm 100-200% dễ rồi nên đâu quan tâm nữa
Chú còn non và xanh lắm , nên đọc những topic chia sẻ kiến thức , pp trade để nâng trình của mình lên , còn xem những topic chia sẻ kinh nghiệm cháy thì trình của mình chỉ ngang với họ thôi . thân ái
@DuongHuy bác Huy vào confirm quả 100-200%/ngày này nhé, thật thì em rủ cả dòng họ em bán nhà all in theo bác cmnl :D

@DuongHuy bác Huy vào confirm quả 100-200%/ngày này nhé, thật thì em rủ cả dòng họ em bán nhà all in theo bác cmnl :D
Chắc bác ấy nhầm với Dương Huy đa cấp nào rồi. Chứ Dương Huy TraderViet chỉ có đốt 100% - 200% mỗi tháng thôi. Tôi mà kiếm được bằng ấy lợi nhuận thì còn sống ở trái đất này làm gì. Mua cái sao hỏa ở riêng ăn chơi cho khỏe

Chắc bác ấy nhầm với Dương Huy đa cấp nào rồi. Chứ Dương Huy TraderViet chỉ có đốt 100% - 200% mỗi tháng thôi. Tôi mà kiếm được bằng ấy lợi nhuận thì còn sống ở trái đất này làm gì. Mua cái sao hỏa ở riêng ăn chơi cho khỏe
kiếm được $ thì cứ giả nghèo mà hưởng thụ chứ khoe như Phúc XO làm chi cho chúng nó để ý phải không chủ tịch Dương Huy . làm cái forum TraderViet ăn tiền quảng cáo hàng tháng đủ ăn chơi các kiểu rồi cần chi trade cho mệt người , chạy grab là giả nghèo để khỏi bị để ý thôi chứ ai mà đem Mer ra chạy grab như bác Huy

Chỉnh sửa lần cuối:
Những đối tượng có biểu hiện lừa đảo lùa gà rõ ráng, nói nhảm gây xích mích bừa bãi như thế này có hình thức nào xử lý không bác?

Những đối tượng có biểu hiện lừa đảo lùa gà rõ ráng, nói nhảm gây xích mích bừa bãi như thế này có hình thức nào xử lý không bác?
@forex_vn bạn dựa vào đâu mà nói tôi lừa đảo lùa gà ? tôi đa lừa ai trên đây rồi ah . xin lỗi nếu đã vô tình dẫm phải đuôi bạn .

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi 2 bác ngưng ở đây chắc được rồi. Bác nào dùng lời lẽ kích động hoặc từ ngữ thô tục sẽ được xóa comment. Nếu tái phạm sẽ ban nick nhé các bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,885 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 601 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 179 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,423 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên