(Tâm sự nghề Trader) Hà Nội dạo này không thiếu những cơn mưa

tự mò đi , chia sẻ rồi mấy đứa loser nó nói mình nổ , đi lùa gà này kia ... mắc mệt . chia sẻ 1 diều cho bạn thôi là bạn quản lý vốn tốt bạn sẽ thành công còn làm không được thì cứ tiếp tục lose như tụi nó . và muốn thành công thì tìm những topic chia sẻ phương pháp cách đánh rồi học theo chứ đừng có suốt ngày xem topic của loser chia sẻ kinh nghiệm cháy tk thì mình cũng giống vậy .
em nói rồi, không có bài viết nào về pp trade trên đây là ko có dấu răng của em rồi mà. bác tâm đắc con hàng nào nhất thì share em đi,
em vào bờ thì nhất định không quên ơn bác đâu, mỗi tội bác đừng hô mấy % một ngày mà em khiếp.

newbie bên iqoption phải hôn ? mấy sàn đểu đó chẳng ai khùng mà nạp 5000-50000 vào đâu nhé , vì nếu có thắng nó cũng giữ tiền lock acc ko cho rút .
bác chơi sàn nào thế, em thấy nhiều người chơi với iq, nếu bác nói lởm thì cho cái review sàn chất ạ, trong đầu em đang nghĩ đến highlow.net

View attachment 90698
nạp 20$ trade cho mấy cưng xem có phải profit 10% là thật hay chém gió . mỗi người trình khác nhau không nên so làm gì , mấy em trình thấp thì kiếm 1-2% thì thấy khó là bình thường , a chỉ hơn mấy em xíu là kiếm 5-10% thôi còn cao thủ trên đây họ kiếm 50-100% mỗi ngày là bình thường .
Anh lúc mới vào nghề cũng như tụi em thôi cũng thua sml , nhưng a hơn ở chỗ là quản lý vốn tốt . còn vốn thì còn sống được thôi . trade như con bạc all in thì đừng mong kiếm sống nổi .
Thôi cố gắng rèn luyện đi rồi sẽ thành công như anh thôi , nên nhớ dù mấy em có trade 2-4 năm mà mỗi ngày chỉ dành 2-3h xem tin , chart thì trình của tụi em chỉ là bèo so với thằng trade 1 năm mà mỗi ngày nó dành 8-10h .
Trả lại topic cho ad , không reply comment nữa . không cùng đẳng cấp khó nói chuyện
Cái đis cụ mày. Nạp 20$ để chứng minh con mẹ mày à. Đưa 500K đây bố ra làm con lô. 1 tiếng sau được gấp 3 lần kia kìa. Bố mày còn ko khoe. Nạp 20$ rồi chứng minh trình độ. Ngứa c*c

biết tại sao lãi ít không ? vi ông đánh chơi kiếm thêm chứ không dành thời gian full time xem nó là nghề kiếm sống thì kết quả ông chỉ đạt được như vậy .
còn snowball thì phải biết cải tiến kết hợp với quản lý vốn tốt thì mới phát huy . đừng có mà học theo pp snowball cũ rồi đánh y như vậy . khoe cho xem chiêu snowball thần thánh đã được tui cải tiến nè
Thằng này mọi bữa nó post hình demo, xong tôi nói, nó mới nạp tiền vào chơi tk thật nè, ăn vài ba $ loe toe mà bị đặt.

biết tại sao lãi ít không ? vi ông đánh chơi kiếm thêm chứ không dành thời gian full time xem nó là nghề kiếm sống thì kết quả ông chỉ đạt được như vậy .
còn snowball thì phải biết cải tiến kết hợp với quản lý vốn tốt thì mới phát huy . đừng có mà học theo pp snowball cũ rồi đánh y như vậy . khoe cho xem chiêu snowball thần thánh đã được tui cải tiến nè
bro nói khoác quen mồm !

Mới kiếm dc chút xíu tiền uống cafe mà gáy to thế bác, đường còn dài lắm gà con ah

Rủi ro trong giao dịch thường giúp cải thiện giao dịch của chúng ta. Bạn nên nghiên cứu lịch sử giao dịch của hình thức cụ thể đó, nhưng nếu bạn là một doanh nhân và bạn là một nhà giao dịch giỏi thì bạn nên nhớ rằng bạn là một người chấp nhận rủi ro tốt, hãy sẵn sàng cho sự biến động. Đó là tất cả về một phần của giao dịch.

Thằng này mọi bữa nó post hình demo, xong tôi nói, nó mới nạp tiền vào chơi tk thật nè, ăn vài ba $ loe toe mà bị đặt.
Ơ kìa bác, tiền nào mà chả là tiền.

Người ta có xạo l thì cũng có lấy tiền của bác đâu. Lúc nào cũng vui vẻ đấy thôi.

Vẫn hơn đám thầy bà lúc nào cũng : phím, vẽ , signal, lái, big boy. Ăn đc thì khoe khoang, suýt ăn đc cũng khoe khoang, không ăn được thì đổ thừa cho lèo lái...

Ơ kìa bác, tiền nào mà chả là tiền.

Người ta có xạo l thì cũng có lấy tiền của bác đâu. Lúc nào cũng vui vẻ đấy thôi.

Vẫn hơn đám thầy bà lúc nào cũng : phím, vẽ , signal, lái, big boy. Ăn đc thì khoe khoang, suýt ăn đc cũng khoe khoang, không ăn được thì đổ thừa cho lèo lái...
TIỀN NÀO CHẢ LÀ TIỀN ? tiền demo ăn được không ? VỚI cả đang bàn về post hình trade thắng bằng tiền demo để lùa gà....HIỂU VẤN ĐỀ KHÔNG "Ơ kìa" ?

TIỀN NÀO CHẢ LÀ TIỀN ? tiền demo ăn được không ? VỚI cả đang bàn về post hình trade thắng bằng tiền demo để lùa gà....HIỂU VẤN ĐỀ KHÔNG "Ơ kìa" ?
Mấy người đó mình nghĩ họ đăng bài vì sở thích cá nhân thôi mà bác.

Vẽ vời chart, indicators, đánh 5-7 lot trở lên và phán tích cho tín hiệu, bán khóa học mới ghê. Nếu đúng là demo 3 đồng bạc thì có gì ghê gớm đâu bác, ai thèm tin.

Nóng tính quá hổng trade đc lâu dài:D:D:D

Mình thì không phải là người sinh ra ở Hà Nội, lên học đại học rồi ở lại đây cũng đã ngót 10 năm rồi, có những thời gian đi xa Hà Nội vào Sài Gòn,Đà Nẵng cũng vài tháng mình cảm giác nhớ Hà Nội kinh khủng, nhiều người nói Hà Nội giống như một cái làng lớn đâu đâu cũng là người quán trà đá thì nhiều vô số..hihi nói chung là yêu cái mảnh đất mà cả tuổi thanh xuân của mình đã gắn bó.Trở về sự nghiệp trade fx, tôi nói thật với các ông nhé trò này là cờ bạc 100/100 dù là trade ngắn hay dài cũng sẽ lúc được lúc mất ko ổn định được, và khi đã chơi ngấm vào máu ko thể bỏ được, nói chung chơi sao cho ko để ảnh hưởng tới cuộc sống của gia đình.Mọi phân tích trên thị trường này đều mang tính tương đối thôi,ko có gì chắc chắn còn về chấp nhận rủi RO nó theo khả năng chịu đựng từng ông,ko nên gò bó theo phần trăm tài khoản.Còn kinh nghiệm của tụi lúc này thì chị gói gọn một câu " khi đã có sl rồi thì kệ còn mẹ nó đi" hết

Vẽ vời chart, indicators, đánh 5-7 lot trở lên và phán tích cho tín hiệu, bán khóa học mới ghê. Nếu đúng là demo 3 đồng bạc thì có gì ghê gớm đâu bác, ai thèm tin.

Thi tùy quan điểm thôi

Thì tuỳ quan điểm thôi.....Bạn cho là 5-7 lot mới ghê, tôi thì cho là trade chưa đâu vào đâu, dùng bot đánh thắng bằng tài khoản demo đăng lên để lùa gà đã là GHÊ rồi....vậy thôi.

Nếu đúng là demo 3 đồng bạc thì có gì ghê gớm đâu bác, ai thèm tin =>> vấn đề là không phải ai cũng nhìn vào cái ảnh table của bot cũng biết được là đó là tài khoản demo hay không... vì nó đăng che mất phần hiển thị tài khoản rồi. Nhưng tôi nhìn vào bảng table vẫn biết đó là demo hay không nên Tôi mới bảo nó là chụp toàn màn hình xem CR hay VCR thì nó lặn mất tăm.....

Bác bảo tôi nóng tính cũng được, tôi trực tính, có gì nói đấy...còn bác thì quá hấp tấp, bác nên đọc kỹ lại xem tình huống nó là gì đã hẵng comment, không phải vô cớ mà 3 người cùng chửi nó đâu.

P/S: Với tôi thấy bác comment như thế nên nghĩ là bác cũng chưa biết là người đó đăng ảnh demo của bot chơi binary option chứ không phải forex.

@Anonymous86 a khổ với chú quá , a có lùa ai đâu , đăng hình sao mới vừa lòng chú , giờ a đăng hình win nhiều thì chú nói a mượn acc người khác lùa gà , đăng hình ít chú nói ăn vài đồng bạc cũng khoe lùa gà . có dịp gặp xách lap gặp a mỗi người nạp 10$ trade để a cho biết trình chú đang ở đâu nhé
Tôi nói bác mượn acc ng khác bao giờ?

Cái thằng đấy không biết mẹ gì về fx mới giao dịch vài lệnh demo win tưởng dễ lên đây tính lùa gà. Toàn thấy nói luyên tha luyên thuyên như thằng hâm, ignore đi bác nói chuyện làm gì mất công cãi nhau.
Vâng bác, lâu lâu setup chưa hình thành nên lên diễn đàn chém gió tý ấy mà. Trả treo với bọn nó cũng mắc mệt.... haha

@Anonymous86 a khổ với chú quá , a có lùa ai đâu , đăng hình sao mới vừa lòng chú , giờ a đăng hình win nhiều thì chú nói a mượn acc người khác lùa gà , đăng hình ít chú nói ăn vài đồng bạc cũng khoe lùa gà . có dịp gặp xách lap gặp a mỗi người nạp 10$ trade để a cho biết trình chú đang ở đâu nhé
Sao ko nạp mẹ 1000$ đi mỗi ngày kiếm 5% - 10% (50$ - 100$):D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 48 Xem / 19 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 17 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 956 Xem / 47 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,900 Xem / 80 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,688 Xem / 13 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 352 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên