(Tâm sự nghề Trader) Hà Nội dạo này không thiếu những cơn mưa

Mình thì không phải là người sinh ra ở Hà Nội, lên học đại học rồi ở lại đây cũng đã ngót 10 năm rồi, có những thời gian đi xa Hà Nội vào Sài Gòn,Đà Nẵng cũng vài tháng mình cảm giác nhớ Hà Nội kinh khủng, nhiều người nói Hà Nội giống như một cái làng lớn đâu đâu cũng là người quán trà đá thì nhiều vô số..hihi nói chung là yêu cái mảnh đất mà cả tuổi thanh xuân của mình đã gắn bó.Trở về sự nghiệp trade fx, tôi nói thật với các ông nhé trò này là cờ bạc 100/100 dù là trade ngắn hay dài cũng sẽ lúc được lúc mất ko ổn định được, và khi đã chơi ngấm vào máu ko thể bỏ được, nói chung chơi sao cho ko để ảnh hưởng tới cuộc sống của gia đình.Mọi phân tích trên thị trường này đều mang tính tương đối thôi,ko có gì chắc chắn còn về chấp nhận rủi RO nó theo khả năng chịu đựng từng ông,ko nên gò bó theo phần trăm tài khoản.Còn kinh nghiệm của tụi lúc này thì chị gói gọn một câu " khi đã có sl rồi thì kệ còn mẹ nó đi" hết
Bác chuẩn không cần chỉnh.

Thứ nhất nó đúng là cờ bạc, từ fx, bo đến phái sinh. Sau khi bập vào món này ngày phải làm con lô, lên mạng tìm wwebsite poker đánh luyện tay liên tục là tất cả mọi thứ đều...lên.

Thứ hai, mọi thuyết, chỉ báo, ea đều do đầu óc con người "sáng tạo" ra. Nhưng rồi cũng loanh qianh quanh cái quản lý rủi ro. Để thua lỗ trong tầm kiểm soát là các bác có tất cả, lời thì nó tự chảy vào.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 524 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 159 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,411 Xem / 86 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 603 Xem / 46 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên