(Tâm sự Trader) Có tiền trả thù chưa muộn

captainfx

Editor
Trial mod
2,022
13,193
Bài viết được chia sẻ trên Facebook cá nhân của một bạn, mình xin phép không để tên vì bạn ấy để chế độ chia sẻ chỉ cho bạn bè
----------​
Em còn trẻ và em biết đến Forex cách đây 3 tháng. Hồi đó em có 4000$ tiết kiệm để học dần dần ấy. Mà em được học là TIỀN KHÔNG ĐẺ RA TIỀN LÀ ĐỒNG TIỀN NGU NGỐC, + thêm câu nói của IB là ĐÃ XUỐNG TIỀN LÀ KHÔNG TIẾC TAY . thế là từ tài khoản 300$ cháy. Em bơm vào 1000$ trade ngay 3 lot , em cũng k muốn kể kết quả luôn. Ngày hôm đó em buồn lắm, nhưng sau đó tĩnh tâm lại KHÔNG THỂ BỎ CUỘC SỚM VẬY ĐƯỢC. MỚI THUA CÓ 1300$ MÀ DỪNG LẠI IB SẼ CHÊ CƯỜI. Vậy là em nạp tiếp số tiền còn lại vào . Em ngồi thiền và chuẩn bị một điếu thuốc cho trận chiến cuối cùng. Nếu thắng em sẽ có vốn đầu tư tiếp. Và nếu thua? Nếu thua thì điếu thuốc cháy đỏ rực kia sẽ để lại vết sẹo đau đớn nhớ đời trên ngực của em. Và giờ người em chi chít sẹo do tàn thuốc lá các anh Trader lớn tuổi ạ. Hiện tại em đi làm với lương 3 tr để tích vốn . Khi có đủ vốn sẽ quay lại làm Gỏi Sàn *** ạ.

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp VPA - Kỹ Thuật Nhận Diện Dòng Tiền Thông Minh bằng Hành Động Giá kết hợp Khối Lượng Giao Dịch

Phương pháp VPA - Volume Price Analysis - là phương pháp Price Action hướng dẫn ĐỌC GIÁ / NẾN kết hợp với KHỐI LƯỢNG GIAO DỊCH để tìm ra hướng đi của DÒNG TIỀN THÔNG MINH

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,623 Xem / 96 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,507 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 372 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 390 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên