Tâm thư gửi đến anh em TraderViet

Thực ra có 1 vài anh em có ý kiến muốn hỏi, nhưng lại ko biết hỏi đáp vào mục nào cho phù hợp, mà đăng thành topic thì lại ngượng. Hay là bác Huy làm cái topic hỏi đáp chung đê. để anh em tiện vào trao đổi tự do hơn về đa chủ đề, chủ điểm trong đó
Hỏi đáp thì cứ vào Trao đổi - Chia sẻ về Trading thôi. Gom chung 1 mục thì anh em khác ko biết nội dung bạn hỏi là gì vì ko có tiêu đề thread riêng, dẫn đến việc không để ý để vào trả lời.

Thực ra có 1 vài anh em có ý kiến muốn hỏi, nhưng lại ko biết hỏi đáp vào mục nào cho phù hợp, mà đăng thành topic thì lại ngượng. Hay là bác Huy làm cái topic hỏi đáp chung đê. để anh em tiện vào trao đổi tự do hơn về đa chủ đề, chủ điểm trong đó
Đợi khi nào cháy vài tk xong sẽ hết ngượng há há

đúng ko bác Khánh Trình.
e là em sẽ hứa tặng ad, Khánh trình, hoàng nguyễn, Nhật Minh, a Hunger, Hà Trí Quyền uống no bia (bia thôi nhé, mồi ko tính... hì)
jasmine trần chắc là nữ nên mời cô ca

Ý kiến này hay nè!

cái bộ môn fx này muốn ăn thua phải đầu tư thời gian nghiên cứu sách vở, thị trường, có nền tảng kiến thức nhất định, ko thể như đánh bạc dc, mấy anh em vừa đi làm vừa trade có ai hay thua như tui ko, tui âm 20% tk từ đầu tháng rồi

Vậy là có lời 30% rồi!
Bình thường thiên hạ lỗ ít nhất 50% cơ đấy.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 180 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 53 Xem / 5 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 467 Xem / 38 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,553 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 19 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên