Tặng chiến lược mua từ chuyên gia Forex 30 năm cho anh em TraderViet

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,192
153,379
Vừa qua, TraderViet có đăng 1 bài viết Một Forex Trader chuyên nghiệp quốc tế 30 năm kinh nghiệm vừa mở dịch vụ bán tín hiệu giao dịch về ông Marshall Gittler, một chuyên gia trading có 30 năm kinh nghiệm làm ở các quỹ, ngân hàng và các forex broker lớn, vừa mở dịch vụ bán tín hiệu giao dịch. Đặc điểm của chương trình bán tín hiệu này là lời mới lấy tiền, lỗ không lấy. Tiền dịch vụ cũng dựa trên số pips lời. Hiện ông đang bán gói như bên dưới

premium-TraderViet-jpg.24429

Theo gói Premium này cho thấy thì lợi nhuận mỗi tháng từ 200 đến 1500 pips, có từ 1-10 kèo mỗi tháng, mỗi lệnh có độ dài từ 15 ngày đến 4 tháng. Đặc điểm của loại signal của mấy ông này là chỉ thu tiền bán tín hiệu nếu lệnh thắng hơn 1 số pips tối thiểu nào đó, mà trong gói dịch vụ này thì lời trên 40 pips mới lấy tiền, dưới 40 pips không lấy tiền, thua cũng không lấy tiền. Nếu kèo nào ăn trên 264 pips thì chỉ tính tiền 264 pips thôi, tức tối đa là 18 EUR. Tỷ lệ thắng của gói này được cho là thắng 85-95 kèo trên 100 kèo (theo tác giả)

Hiện nay, trên diễn đàn chúng ta đã có bạn @Lee Bin mua dịch vụ này. Bạn mua với số tiền là 20 EUR. Theo ý của bạn, bạn muốn chia sẻ các kèo của dịch vụ này cho anh em trên diễn đàn TraderViet. Tôi mở mục này nhằm giúp gom chiến lược do bạn @Lee Bin vào 1 chỗ cho anh em tiện theo dõi

Mới ra signal đầu tiên cho cặp GU, mình update free cho ae nhé.
Chừng nào hết €20 thì ngưng :cool:
Mời bạn @Lee Bin qua đây post bài nhé

Bác nào trade theo thì tự chịu rủi ro nhé.

Xin cảm ơn bác @Lee Bin đã chia sẻ cho cộng đồng signal mà bác phải tốn tiền mua. Mọi lời cảm ơn và tín dụng xin gửi cho bác @Lee Bin

Giới thiệu sách Trading hay
Giao Dịch Với Phân Tích Liên Thị Trường

Quyển sách cung cấp cách thức giao dịch như các tổ chức tài chính chuyên nghiệp, thông qua việc khám phá bức tranh chung, những tác động trong sự kết nối tổng thể thị trường
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Một topic rất hữu ích cho mọi người có chiến lược dài hơi và cái nhìn sâu hơn

chien luoc gi ko ghi ty le don bay, lo ai choi don bay cao, chua den sl da chay tk roi, chang bh tin vao may cai nay, muon an nhieu pip thi giam don bay xuong, tha rong cho chay tu do, them chut kn va kien nhan thi cung duoc ma.

chien luoc gi ko ghi ty le don bay, lo ai choi don bay cao, chua den sl da chay tk roi, chang bh tin vao may cai nay, muon an nhieu pip thi giam don bay xuong, tha rong cho chay tu do, them chut kn va kien nhan thi cung duoc ma.
vấn đề đòn bẩy là do bác chứ sao lại do người cung cấp chiến lược? Người ta tư vấn vậy, bác lượng sức mình hoặc theo hoặc không thôi.

Còn cách trade hạ đòn bẩy xuống và thả rông của bác thì tốt nhất chuyển sang đánh những sàn phẩm không đòn bẩy hoặc đầu tư vàng vật chất. Tư duy không dùng đòn bẩy và không dừng lỗ là tư duy kiểu mua vàng và bđs tích trữ của dân Việt mình

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 300 Xem / 14 Trả lời
  • captainfx trong Chuyện bên lề 711 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 169 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,230 Xem / 32 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên