Tặng chiến lược mua từ chuyên gia Forex 30 năm cho anh em TraderViet

Theo em thì vì lí do gì thì các bác đang sử dụng chất xám của người ta thì ít nhất phải có sự đồng ý của họ
Chắc các bác cũng hiểu cảm giác khi bị thị trường nó hành hạ cho lên bờ xuống ruộng. Nhiều khi nhục như chó có nó đớp hết tiền
Người ta mất bao nhiêu thời gian mới tồn tại và có chút kết quả, phải đổi bằng mồ hôi và nước mắt
Khi người ta chết như chó có ai ửng hộ tí nào không hay còn bị chửi là ngu ?
Khi tích lũy đước ít kiến thức thì bị người khác xâu xé gặm nhấm miến phí mà không muốn bỏ ra 1 đồng nào
Rất hiểu cảm giác này và một chút gì đó man mác cùng bạn

Về cơ bản, tôi đồng ý với tư duy của bác @hahai2 . Không nên xài free những cái mà người khác phải bán và yêu cầu chúng ta bỏ tiền ra để mua rồi chia sẻ lại mà không trả tiền. Làm vậy thì các dịch vụ không phát triển được.

Tôi nghĩ bác @Lee Bin chỉ cho tầm 4-5 như này xem như là một lời giới thiệu cho dịch vụ này thôi. Anh em thấy ok thì tự mua mà dùng tiếp. Chia sẻ 4-5 kèo này như là một cái review thôi. Và bây giờ cũng ngưng rồi.

Xin cảm ơn bác @hahai2 đã góp ý thẳng thắn và đấu tranh cho cái chưa đúng, và cũng xin cảm ơn bác @Lee Bin đã lấy tiền của bản thân ra mua kèo để review cùng anh em

Chúng ta coi vài kèo ở trên và nếu thấy kèo đúng thì xin mua kèo ủng hộ các bác bán kèo nhé. Thread này chấm dứt ở đây vì đã hoàn thành nhiệm vụ lịch sử của nó.

Cảm ơn tấm lòng của anh em rất nhiều

Sau thời gian kiểm chứng mà thấy ok, có khi ông chuyên gia 30 năm kia lại phải cảm ơn Mr Bin và Mr DH vì đã có công PR dùm ổng.
:D:D

Theo đề xuất của @hahai2 và đồng ý của sếp @DuongHuy , mình xin dừng chia sẽ signals tại đây. Cám ơn anh em đã quan tâm theo dõi.
Ai cảm thấy ok có thể tiếp tục ủng hộ ACLS.
Mình thấy dịch vụ này làm khá chuyên nghiệp. Chỉ cần đánh 0.02 lot là đã có lời sau khi trả phí dịch vụ rồi.

Mọi người nên chia sẽ với nhau đã! Sau một thời gian sẽ mua để chiến chứ! Vì các Bác biết rồi không chiến lược nào là bách chiến bách thắng mà!!!!

Sao em kiểm tra mấy kèo trên trang này, báo thắng mà check lại không đạt như web nhỉ?

Ví dụ như hai quả PEK21, 23 được share
PEK23PremiumGBP/JPYBUY 147.65142.65152.6515513/10/2017 10:43
PEK21PremiumGBP/USDBUY 1.31501.26501.365016013/10/2017 09:55
[TBODY] [/TBODY]
Em kiểm tra lại thấy không lên nổi 152.65 và 1.3650 như web, báo nào thông hộ em cái?

Hi, 152.65 và 1.3650 chỉ là target take profit 500 pips thôi. Họ ra signal chốt sớm ở 155pips và 160pips.

Hi, 152.65 và 1.3650 chỉ là target take profit 500 pips thôi. Họ ra signal chốt sớm ở 155pips và 160pips.
Tín hiệu thì như thế, còn ăn thua nhau ở chỗ ra vào hợp lý, linh hoạt nữa. Cái này thì phải dựa vào kinh nghiệm từng trải của mỗi người, do quá trình trải nghiệm và rèn luyện của mỗi người mà thành, không thể mua được.
:)

Sao mình vào tải apps thì nó nói là kính có available ở tour county ta? Các bác có ai giồng em ko

Em kịch liệt phản đối toppic này
Em còn spam đến khi nào nó còn tồn tại
Bác admin thấy khó chịu và ủng hộ hành động này của các mem thì cứ khóa nick em
Bạn hahai2 nói hay quá nhưng bạn cho mình hỏi phần mềm window và các phần mềm hổ trợ xài hack hay là bản quyền phảo mua vậy bạn. Nếu bạn mua hết thì bạn ok.
Nếu bạn xài bản hack thì cũng chỉ là ngụy quân tử thôi. Chúng ta nên vì cộng đồng chia sẽ và học tập lẫn nhau, cùng phát triển.
Mục đích chia sẽ của topic này cũng vì các ae trader việt nam có thể tiếp cận với các chuyên gia nhiều kinh nghiệm nhưng chúng ta không đủ kinh phí để trã cho họ.

Theo đề xuất của @hahai2 và đồng ý của sếp @DuongHuy , mình xin dừng chia sẽ signals tại đây. Cám ơn anh em đã quan tâm theo dõi.
Ai cảm thấy ok có thể tiếp tục ủng hộ ACLS.
Mình thấy dịch vụ này làm khá chuyên nghiệp. Chỉ cần đánh 0.02 lot là đã có lời sau khi trả phí dịch vụ rồi.
Mình xin chân thành cám ơn ad Dương Huy, lee bin và các ae khác rất có tâm với cộng đồng TraderViet. chia sẽ kinh nghiệm, tài liệu, dịch thuật cũng như chiến lược từ những gã khổng lồ trên market để cộng đồng trader việt nam có thể chiến thắng market đã tồn tại hàng trăm năm.
Còn bạn Haiha2 thì sao? bạn có vào cộng đồng tãi tài liệu, kiến thức ae dịch miển phí cho bạn, các bản nhạc bạn nghe, các video, phim ảnh, tài liệu, phần mềm đều phải mua mà có, bạn đã chia sẽ gì cho cộng đồng trader, hay bạn chỉ là bóng ma trên diển đàn góp nhặt miển phí rồi giở giọng ngụy quân tử phá hôi cộng đồng.
Nếu vậy không giúp gì cho cộng đồng mà còn phá hôi thì xin mời bạn ra khỏi diển đàn!! Thế thôi

Ở cái thế giới thực tại này không ai có thể sóng trọn vẹn được tất cả mọi mặt bạn ah.
Ngụy quân tử hay là quân tử chỉ trời biết đất biết và chỉ tự mình biết mà thôi bạn
Nếu nói về nho giáo đạo giáo phật giáo hay các vấn đề về đạo đức mình nghĩ dù số tuổi của bạn bao nhiêu đi nữa dựa vào cách hành văn của bạn mình nghĩ bạn không đủ trình độ để luận với mình
Thân !
Bạn chưa trã lời câu hỏi của mình. Các thứ bạn xài ở nhà bạn như : phần mềm, phim ảnh, tài liệu... đều mua hàng có bản quyền!!

Mình xin chân thành cám ơn ad Dương Huy, lee bin và các ae khác rất có tâm với cộng đồng TraderViet. chia sẽ kinh nghiệm, tài liệu, dịch thuật cũng như chiến lược từ những gã khổng lồ trên market để cộng đồng trader việt nam có thể chiến thắng market đã tồn tại hàng trăm năm.
Còn bạn hahai2 thì sao? bạn có vào cộng đồng tãi tài liệu, kiến thức ae dịch miển phí cho bạn, các bản nhạc bạn nghe, các video, phim ảnh, tài liệu, phần mềm đều phải mua mà có, bạn đã chia sẽ gì cho cộng đồng trader, hay bạn chỉ là bóng ma trên diển đàn góp nhặt miển phí rồi giở giọng ngụy quân tử phá hôi cộng đồng.
Nếu vậy không giúp gì cho cộng đồng mà còn phá hôi thì xin mời bạn ra khỏi diển đàn!! Thế thôi

Tâm ý của chủ topic là rất tốt, ai cũng biết, nhưng dù sao thì bạn @hahai2 nói cũng đúng mà, và chủ thớt và chủ trang cũng thừa nhận điều đó rồi, sao bạn còn sửng cồ đòi đuổi người ta ra khỏi cái nhà không phải của bạn vậy ?? :eek:

E là newbie, các bác có thể hướng dẫn giúp e cách mua signal này dc ko? E cảm ơn. E váo website nhưng chỉ thấy 2 options của gói acls 3 và acls 6 cho trade ngắn hạn, ko biết làm cách náo để chọn gói Premium này :(

chien luoc gi ko ghi ty le don bay, lo ai choi don bay cao, chua den sl da chay tk roi, chang bh tin vao may cai nay, muon an nhieu pip thi giam don bay xuong, tha rong cho chay tu do, them chut kn va kien nhan thi cung duoc ma.
Đã có số pip sl rồi tự mình tính ra sỗ tiền rủi ro rồi đặt số lot phù hợp với tk của mình chứ có khó gì đâu bác.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 6 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 329 Xem / 21 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 863 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,209 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,920 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,467 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên