Tạo cảnh báo sau khi giá pulback và đóng nến

Cafeforex123

Active Member
181
164
Anh em có thể code giúp em cảnh báo của giá sau khi pullback và trở lại trend như hình bên dưới không ạ.
+ Với thị trường tăng thì xuất hiện thanh màu xanh sáng
+ Với thị trường giảm thì xuất hiện màu đỏ sáng
Indicator đính kèm bên dưới

Đính kèm

• MarCo.ex4
    28.2 KB · Xem: 17

Giới thiệu sách Trading hay
Đánh Bại Thị Trường Forex - Tư duy khác biệt và các kỹ thuật giao dịch của chuyên gia quản lý quỹ triệu đô

Sách chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm trading từ một chuyên gia quản lý quỹ, cùng các kỹ thuật giao dịch giúp quỹ này đứng trong top nhiều năm
Mình có thể code giúp bạn khi indi chuyển màu từ xanh sang đỏ hay ngược lại. Còn khái niệm "bullback" khác nhau ở mỗi người thì bạn phải nói rõ hơn mới đc

Mình có thể code giúp bạn khi indi chuyển màu từ xanh sang đỏ hay ngược lại. Còn khái niệm "bullback" khác nhau ở mỗi người thì bạn phải nói rõ hơn mới đc
Cảm ơn bạn. Ý mình là mình chỉ muốn khi indi chuyển từ xanh tối sang xanh sáng; và đỏ tối sang đỏ sáng khi kết thúc cây nến đó thì sẽ có cảnh báo thôi; Ko quan trọng pullback vì lúc đó thì mình sẽ để ý để phân tích trend rồi quyết định vào lệnh :)

Có phải ý bác là sẽ có alert cho bác ở những vùng này phải không nhỉ ?

Bác có file MarCo.mq4 không ?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 414 Xem / 27 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 91 Xem / 3 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 54 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,692 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,305 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 411 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên