Tập hoài mà vẫn không thể làm trader thành công, có phải do anh em...ngu không?

Khi đó e thị trường trả lại cho ta sợi dây thòng lọng
haha. Tự tin lên đi anh em thiện lành, chưa ra trận mà mang tâm lí thua thì còn đánh đấm gì nữa. Như Việt Nam đấu với Thái Lan vậy đó, đến một ngày nào đó chúng ta sẻ lật ngược được thế cờ. Điề quan trọng là chúng ta phải có quyết tâm và niềm tin đủ lớn.

Học thuyết của bác hay vãi. Đập tiền vào mặt thị trường và thị trường đập lại cục kim cương 99 carat vào mặt chúng ta bác ạ
Em nghĩ niềm tin là sức mạnh bác ah. Vầ trong tất cả anh em thiện lành chúng ta đã thua quá nhiều nên đã đánh mất niềm tin nên chúng ta không thắng được thôi. Nhiều lúc em tự hỏi những ngày đầu tiên mới bước vào, kiến thức không có nhiều vậy tại sao đánh đâu thắng đó. Đó chính là niềm tìn. Như đt vn vậy đã thắng Thái một lần thì họ có niềm tin, niềm tin sẻ tiếp tục chiến thắng.

Trên bàn có 1 ấm trà và 1 đĩa bánh, ngoài ra KHÔNG còn thứ nào khác. Trading cũng vậy hãy trade những gì mình thấy đừng tưởng tượng. :D:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 830 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,152 Xem / 57 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 305 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 302 Xem / 7 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,913 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,460 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên