Tèn tén ten... Mời anh em nhào vô thu lượm 15 sự thật thú vị về thị trường Forex nào!

Tèn tén ten... Mời anh em nhào vô thu lượm 15 sự thật thú vị về thị trường Forex nào!

Le Hue Truong

Editor
Trial mod
7,291
32,443
Xin chào cả nhà!

Hôm nay sẽ là chuyên mục tổng hợp 15 sự thật thú vị về thị trường Forex. Bởi vậy ta nói, thế giới này muôn hình vạn trạng và thị trường Forex cũng không thua kém gì. Hy vọng 15 sự thật dưới đây sẽ cho các bạn một bức tranh tổng thể về thế giới Trading - một thế giới với hàng ngàn sự bất ngờ khiến nhiều trader phải "đột quỵ" khi giao dịch.

Anh em nào muốn xem cái này thì mình nhắc trước nên uống thuốc trợ tim và đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nha :p

Nếu thấy thú vị thì đừng ngần ngại like, share và comment để mình có nhiều động lực làm mấy bài thể loại này nữa nhé!! Nice day cả nhà ;););)

Nguồn: newtraderu.com

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
Mục số 3 m ko hiểu được bro ơi ? Những số liệu % này có thực tế ko bro ơi ?
Số liệu thì mình cam đoan là thực tế nha, bạn có thể check nguồn nhé! À mục số 3 nghĩa là nếu mỗi giây bạn mất 1$ thì phải mất đến 126.118 năm mới tiêu hết doanh số trên thị trường FX nha!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,926 Xem / 15 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 360 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 3 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 878 Xem / 6 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,238 Xem / 57 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 369 Xem / 7 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên