Thắc mắc về exness

Thắc mắc về exness

Thắc mắc về exness
đã -35k...bế tắc, định nhảy cầu rồi. nhưng 10 ngày nay trade 'đu theo trend nhưng ăn 10pip thôi, 24 cặp tiền, mỗi cặp vào duy nhất 1 lệnh khi có tín hiệu theo đúng hệ thống,
KHÔNG vào lệnh thứ 2 cùng 1 cặp trong ngày', thấy ổn ổn, bình quân kiếm dc + 50$ đến +100$/day.
Như hôm qua vào 15 lệnh ăn 12 lệnh lỗ 3 lệnh, tổng ăn 9 lệnh.
Ai đang thua lỗ thì thử xem
bác vốn mạnh dữ, em bay 10k thôi đã phải đi grab rồi :-SS, giờ bác đang trade ở sàn nào vậy

đã -35k...bế tắc, định nhảy cầu rồi. nhưng 10 ngày nay trade 'đu theo trend nhưng ăn 10pip thôi, 24 cặp tiền, mỗi cặp vào duy nhất 1 lệnh khi có tín hiệu theo đúng hệ thống,
KHÔNG vào lệnh thứ 2 cùng 1 cặp trong ngày', thấy ổn ổn, bình quân kiếm dc + 50$ đến +100$/day.
Như hôm qua vào 15 lệnh ăn 12 lệnh lỗ 3 lệnh, tổng ăn 9 lệnh.
Ai đang thua lỗ thì thử xem
thế kéo lại được nhiêu rồi bác?

Bạn thắc mắc gì hỏi mình sẽ trả lời trong khả năng
Cho e hỏi 1 chút về giao dịch các cặp tiền trong exness.Ví dụ e muốn giao dịch cặp EUR-USD mà bật mt4 không tìm thấy.Chỉ thấy cặp EUR-USDm với EUR-USDk là sao vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho e hỏi 1 chút về giao dịch các cặp tiền trong exness.Ví dụ e muốn giao dịch cặp EUR-USD mà bật mt4 không tìm thấy.Chỉ thấy cặp EUR-USDm với EUR-USDk là sao vậy?
chào bác, trong cửa sổ Market watch, bác nhấn chuột phải, chọn "Symbol" rồi vào mục "Forex" để chọn các cặp bác muốn nhé. Mặc định trong Market Watch khi vào MT4 sẽ có vài cặp chính thôi.

chào bác, trong cửa sổ Market watch, bác nhấn chuột phải, chọn "Symbol" rồi vào mục "Forex" để chọn các cặp bác muốn nhé. Mặc định trong Market Watch khi vào MT4 sẽ có vài cặp chính thôi.
Cũng k có bác ơi. Đang thử trade demo mà k thấy.giờ vẫn đang giao dịch các cặp có đuôi"m" :(

Tất cả những trò tiểu xảo thì trader giao dịch trên Exness phải chịu và mất 35k usd.

Để rồi trader được nhận lại là ... "xin lỗi " với lại" rất tiếc " ...

Kết luận :

Kiếm 35k usd chỉ với lời "xin lỗi " và "rất tiếc" :eek::eek::eek::eek:

Anh em có thấy nghề nào kiếm dễ như vậy chưa nào o_Oo_Oo_Oo_O

Mình nghĩ 1 phần thì cũng do bác ấy quản lý vốn ko chặt , mình thì rủi ro 1% vs SL rộng vì mình trade theo nến daily nên có trượt thì trượt cũng chả bao nhiu, chắc bác chủ thớt chơi all in nên nó mới trượt thốn như vầy

Theo em thì sàn nào cũng có rủi ro các anh ơi. 4 tháng trước em trade bên Nature Forex cũng lỗ chổng gọng. Cơ mà do cách mình chơi như thế nào thôi, sau đó em chuyển qua trade với FxPro và Exness thì thấy có lời hơn 1 chút. Chắc do hợp phong thuỷ 2 sàn này :))
Vấn đề ở đây là do chiến thuật giao dịch của mình như thế nào, chứ như em thấy anh Bikichforex lỗ quá lớn như thế thì cũng nên xem lại cách chơi của mình ấy. Em đây chỉ đánh lệnh vài trăm đô thôi, mà luôn đặt SL rất nhỏ để bảo vệ vốn. Tiền thì ai cũng ham thật, nhưng nên cân nhắc xem mình được nhiều hơn hay mất nhiều hơn các anh ạ :))

Exness cạch tới già. Hoàn vốn mà tới h là 3 ngày chưa thấy tiền đâu. Ok chấp nhận vì quy định là 3-5 working days nhưng trong khi các sàn khác mình nạp - rút trong 30p thì điều này thực sự gây khó chịu.
Giao dịch thì toàn bị quét sl. Tp vào soi thì hit mà lệnh vẫn chạy quay đầu.
Thân ái và d bao h quay lại exness

Exness cạch tới già. Hoàn vốn mà tới h là 3 ngày chưa thấy tiền đâu. Ok chấp nhận vì quy định là 3-5 working days nhưng trong khi các sàn khác mình nạp - rút trong 30p thì điều này thực sự gây khó chịu.
Giao dịch thì toàn bị quét sl. Tp vào soi thì hit mà lệnh vẫn chạy quay đầu.
Thân ái và d bao h quay lại exness
Bác có thể có em zalo để học hỏi cùng bác được ko

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 364 Xem / 23 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,442 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,074 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 280 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 116 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 154 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên