Thắc mắc về nạp rút tiền qua IC Market

kid1412datinh

Member
12
5
Bạn nào rành về nạp rút qua IC Market cho mình hỏi, vì trước giờ mình chưa được rút tiền bao giờ, chỉ toàn nạp ^^.
Mình đã nạp qua Internet Banking ( thông qua Ngân Lượng), Paypal. Sau đó do kẹt lệnh mà hết tiền mặt nên mình đã nạp 1900usd qua credit card ( 100 usd và 1800usd bằng 2 thẻ credit card khác nhau), tất cả tài khoản và thẻ đều là đứng tên mình.
Giờ có lời chút ít thì mình tìm hiểu thấy phải rút hết vốn đã nạp qua credit card trước thì mới rút lãi được, Và mình đã thực hiện thành công 2 lệnh rút tiền ( 100usd và 1700usd ) tới giờ mình vẫn chưa nhận được, mình biết rút qua hình thức credit card sẽ khó khăn đôi chút nhưng vấn đề là khi mình vào phần Withdraw Fund của ICMarket thì thấy số tiền rút khả dụng của 2
thẻ Credit Cards của mình vẫn là 100usd và 1800usd trong khi Thông báo trạng thái vẫn là Completed ?
Bạn nào có thể hỗ trợ và giải thích giúp để mình yên tâm xin cám ơn nhiều ạ !
Screenshot (5).png
Screenshot (6).png
Screenshot (7).png

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 522 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 621 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,754 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 87 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên