Thắc mắc về rút tiền icmarket qua paypal

marshall

Member
13
52
Thưa các bác chẳng là việc hỏi han về rút tiền thì nhiều quá rồi, mà em đọc đi đọc lại vẫn mông lung. Em cũng ngáo, cứ đọc review trên các trang mạng thấy icmarket là ổn nên cứ dept vô mà ko đọc điều khoản rút. Sau khi xem mấy topic nói về rút tiền thì em vẫn mơ hồ nên muốn hỏi cụ thể 2 câu sau, bác nào rảnh chỉ giúp em với. Em cảm ơn ạ.
- Điều kiện rút tối đa của ICM là bao nhiêu? Ví dụ em nạp 1000$ lần đầu, sau khi thắng tổng tiền lên 2000$ thì có đc rút cả 2000$ về ko? Hoặc sau 1 thời gian thua lỗ chỉ còn 500$, em muốn rút 500$ đó ra có được ko?
- Trước giờ em toàn nạp qua paypal, thì rút có qua paypal rồi đem về visa VCB được ko? thủ tục có gì lằng nhằng khó khăn ko?

Em hỏi ngu, xin các bác chỉ bảo. Em cảm ơn ạ!

Giới thiệu sách Trading hay
Naked Forex - Phương Pháp Price Action Tinh Gọn

Naked Forex được đánh giá cao trên toàn cầu (theo Amazon) vì đã cung cấp một cẩm nang thực thụ cho những nhà giao dịch theo trường phái Price Action
Thưa các bác chẳng là việc hỏi han về rút tiền thì nhiều quá rồi, mà em đọc đi đọc lại vẫn mông lung. Em cũng ngáo, cứ đọc review trên các trang mạng thấy icmarket là ổn nên cứ dept vô mà ko đọc điều khoản rút. Sau khi xem mấy topic nói về rút tiền thì em vẫn mơ hồ nên muốn hỏi cụ thể 2 câu sau, bác nào rảnh chỉ giúp em với. Em cảm ơn ạ.
- Điều kiện rút tối đa của ICM là bao nhiêu? Ví dụ em nạp 1000$ lần đầu, sau khi thắng tổng tiền lên 2000$ thì có đc rút cả 2000$ về ko? Hoặc sau 1 thời gian thua lỗ chỉ còn 500$, em muốn rút 500$ đó ra có được ko?
- Trước giờ em toàn nạp qua paypal, thì rút có qua paypal rồi đem về visa VCB được ko? thủ tục có gì lằng nhằng khó khăn ko?

SÀN CHO NẠP RÚT VỀ BẰNG PAYPAL NHƯ IC HAY FXPRO.

VD: bạn nạp 1000 ...

+ Thắng lên tổng 2k nếu rút 1 lần 2k mà bị từ chối, thì bác thực hiện rút hết số tiền gốc là 1k về trước sau đó tiếp tục rút về số tiền lãi nhé...

+ Thua còn 500$ thì rút về paypal thoải mái...

Còn từ Paypal về VCB ko có vấn đề gì cả nhé...

Chung lại vụ này ko có gì cả.

Chào Quý khách,

Paypal cũng giống như ví điện tử nên có thể rút cả vốn lẫn lời.

Nếu Quý khách chỉ nạp vào tài khoản bằng 1 phương thức duy nhất là Paypal thi có thể rút thoải mái không hạn chế cả vốn lẫn lời. Còn khi có thêm một phương thức thứ 2 thì phải refund lại hết những khoảng đã nạp vào từ nguồn ban đầu, sau đó tiền lời có thể rút tiếp về Paypal

Chào bạn
Theo mình đc biết thì một số sàn chỉ cho rút phần lợi nhuận bằng chuyêc khoản về bank. VD mình nạp vào tk IC LÀ 1000 USD bằng thẻ visa. Khi mình chơi đc 500Usd tổng tài khoản của mình là 1500 USD. Vvaayj khi mình rút 1000 USD về bằng thẻ visa rồi. Còn 500 usd mình có thể rút về bằng paypal, skill không hay phải rút bằng chuyển khoan

Chào bạn
Theo mình đc biết thì một số sàn chỉ cho rút phần lợi nhuận bằng chuyêc khoản về bank. VD mình nạp vào tk IC LÀ 1000 USD bằng thẻ visa. Khi mình chơi đc 500Usd tổng tài khoản của mình là 1500 USD. Vvaayj khi mình rút 1000 USD về bằng thẻ visa rồi. Còn 500 usd mình có thể rút về bằng paypal, skill không hay phải rút bằng chuyển khoan
500 tiền lời đó bạn rút thoải mái cách nào cũng được : nettler, skrill, paypal, chuyển khoản....tuỳ bạn, miễn là phương thức đó sàn có hỗ trợ.

Chào Quý khách,

Paypal cũng giống như ví điện tử nên có thể rút cả vốn lẫn lời.

Nếu Quý khách chỉ nạp vào tài khoản bằng 1 phương thức duy nhất là Paypal thi có thể rút thoải mái không hạn chế cả vốn lẫn lời. Còn khi có thêm một phương thức thứ 2 thì phải refund lại hết những khoảng đã nạp vào từ nguồn ban đầu, sau đó tiền lời có thể rút tiếp về Paypal
Mình nạp 1000$ qua Net, thắng lên 2000$ thì có được rút hết 2000$ qua Net 1 lần không? Hay phải chia làm 2 lần?

@ICMarkets Bạn cho mình hòi chút!
Ví dụ mình nạp vào sàn 1000$ thông qua thẻ visa của SCB, giả sử thắng lên mấy nghìn $ thì có rút về hết cả mấy nghìn $ đó như kiểu Net ở trên không bạn?
Tks!

giả sử mình nạp vào 1000$ vào icmarket bằng thẻ visa sau 6 tháng tài khoản thành 3000$ thì khi đó mình rút 1000 về visa còn lại rút về bằng chuyển khoản . NHƯNG MÌNH NGHE NÓI SAU 6 THÁNG THÌ KHÔNG RÚT GỐC VỀ BẰNG VISA ĐƯỢC MÀ PHẢI CHUYỂN KHOẢN HẾT PHẢI KHÔNG Ạ.

SÀN CHO NẠP RÚT VỀ BẰNG PAYPAL NHƯ IC HAY FXPRO.

VD: bạn nạp 1000 ...

+ Thắng lên tổng 2k nếu rút 1 lần 2k mà bị từ chối, thì bác thực hiện rút hết số tiền gốc là 1k về trước sau đó tiếp tục rút về số tiền lãi nhé...

+ Thua còn 500$ thì rút về paypal thoải mái...

Còn từ Paypal về VCB ko có vấn đề gì cả nhé...

Chung lại vụ này ko có gì cả.
giả sử mình nạp vào 1000$ vào icmarket bằng thẻ visa sau 6 tháng tài khoản thành 3000$ thì khi đó mình rút 1000 về visa còn lại rút về bằng chuyển khoản . NHƯNG MÌNH NGHE NÓI SAU 6 THÁNG THÌ KHÔNG RÚT GỐC VỀ BẰNG VISA ĐƯỢC MÀ PHẢI CHUYỂN KHOẢN HẾT PHẢI KHÔNG Ạ.

Đa số các sàn sẽ làm trình tự... rút hết gốc về bằng hình thức nạp trước đó... còn rút lãi về bằng các hình thức khác... vd : bạn nạp 1000$ bằng visa.. đánh thắng lên 3000$... thì trước tiên bạn phải rút 1000$ về bằng visa.. còn 2000$ bạn có thể rút tiếp về bằng visa hoặc các hình thức khác như neteller, skirll....

Kinh nghiệm là nên rút về Skrill vì tiền đó sẽ có giá hơn Paypal. Một số sàn từng hợp tác với Paypal như Hotforex, Vinson Financials sau này đều bỏ Paypal vì quá nhiều vấn đề.

500 tiền lời đó bạn rút thoải mái cách nào cũng được : nettler, skrill, paypal, chuyển khoản....tuỳ bạn, miễn là phương thức đó sàn có hỗ trợ.
Bác cho hỏi là mới tạo tk Net thì có thể rút 500 tiền lời không? (chưa nạp)

Làm gì có sàn nào không dep mà cho rút tiền bonus... Thường tùy theo số tiền mà quy ra số lot phải đánh, ví dụ nạp 100$ được 100$ bonus thì số lot 1/2 = 50 lot. Đánh đủ 50 thì mới rút 100$ đó về được.
Đọc ở đây (2.1): https://goo.gl/Yf2GS7

Chưa rõ ý bạn hỏi lắm.
Có phải ý bạn nói rằng bạn đã nạp tiền qua cổng khác không phải Net, và bạn giao dịch có lợi nhuận, và giờ bạn muốn rút 500 trong số tiền lời đó về qua cổng Nét có đúng không ?
Nếu đúng như thế thì bạn vẫn có thể rút được qua Net số tiền đó với 2 điều kiện :
1. Tiền vốn bạn đã rút đủ về theo đường nạp rồi.
2. Sàn có hỗ trợ cổng rút bằng Net.

Mình nạp 1000$ qua Net, thắng lên 2000$ thì có được rút hết 2000$ qua Net 1 lần không? Hay phải chia làm 2 lần?

Chào Quý khách,

Nếu bạn chỉ nạp bằng 1 hình thức duy nhất là neteller thì bạn có thể rút qua Neteller bao nhiêu tuỳ ý nhé.

@ICMarkets Bạn cho mình hòi chút!
Ví dụ mình nạp vào sàn 1000$ thông qua thẻ visa của SCB, giả sử thắng lên mấy nghìn $ thì có rút về hết cả mấy nghìn $ đó như kiểu Net ở trên không bạn?
Tks!

Chào Bạn,

Đối với thẻ Visa thì hơi khác so với ví điện tử. Thẻ Visa không có chức năng rút hơn số đã nạp nên bạn phải refund lại hết số đã nạp qua thẻ là 1000 USD. Số còn lại bạn có thể rút qua ví điện tử hoặc chuyển khoản ngân hàng nhé.

Chào Bạn,

Đối với thẻ Visa thì hơi khác so với ví điện tử. Thẻ Visa không có chức năng rút hơn số đã nạp nên bạn phải refund lại hết số đã nạp qua thẻ là 1000 USD. Số còn lại bạn có thể rút qua ví điện tử hoặc chuyển khoản ngân hàng nhé.
Vại nếu sau khi refund qa thẻ visa 1000usd thì số còn lại mình tiếp tục rút qa thẻ visa được ko bạn

Vại nếu sau khi refund qa thẻ visa 1000usd thì số còn lại mình tiếp tục rút qa thẻ visa được ko bạn
Không được bạn nhé.
Vì thẻ visa công dụng của nó là để thanh toán, tức là chỉ để trả tiền thôi.
Khi bạn nạp tiền coi như bạn mua một món hàng, khi bạn rút vốn về thì giống như người ta trả lại tiền cho bạn ( kiểu như bạn trả hàng, không mua nữa), do đó bạn chỉ có thể lấy về qua đường thẻ visa số tiền gốc đã nạp là vì thế .

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,461 Xem / 93 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 347 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 311 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên