"Tham gia Offline - Trúng ngay Ipad" cùng FxPro Workshop

Thông Tin Tài Trợ

Administrator
Đã Xác Nhận
Trial mod
IB Việt Nam
1,052
1,712
FxPro tài trợ Workshop PRO tại HÀ NỘI – ngày 17/11/2017

Cơ hội bốc thăm trúng thưởng iPad Pro 10.5 ngay tại workshop.

Tặng ngay ebook về giao dịch “Trading In the Zone” của Mark Douglas khi đăng kí tham dự hoàn toàn miễn phí.

▶️ Địa điểm: THE ROOFTOP HÀ NỘI - Tầng 19 Tòa nhà Pacific Place, 83B Lý Thường Kiệt, Hà Nội
▶️Thời gian: 2PM – 5PM | Thứ 6 ngày 17/11/2017
▶️Diễn giả: Chuyên viên cao cấp PHẠM ĐẶNG HUỲNH CHÂU
▶️Hotline: 0966858478 (Ms. Dương)
▶️Link đăng kí: http://bit.ly/DKThuthuatchotloihieuqua

Lưu ý là đăng ký tham dự Event hoàn toàn miễn phí nhé các anh em

Các anh em mới bước chân vào con đường Trader thường băn khoăn chuyện cắt lỗ ở đâu, bảo toàn vốn thế nào, và quan trọng nhất LỜI BAO NHIÊU LÀ ĐỦ? Khi nào nên “CHỐT LỜI”?

Chia sẻ những băn khoăn của 500 anh em Trader, tháng 11 này FxPro đã đứng ra tài trợ mở 1 workshop với tên gọi “THỦ THUẬT CHỐT LỜI HIỆU QUẢ” để giúp 500 anh em trade đâu thắng đó, không hòa chỉ phát.

Đơn vị tổ chức workshop là FFI – đối tác chăm sóc khách hàng chính thức của FxPro tại Việt Nam nên 500 anh em có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng dịch vụ, chăm sóc tận tình. Cần hỗ trợ gì các anh em chỉ cần hô lên thì FFI sẽ hỗ (trợ) ngay.
Fanpage FFI cho anh em nào tò mò ở đây

Anh em Trader nhận được gì khi tham gia workshop?

➡ Nắm vững một số phương pháp phân tích kĩ thuật cơ bản.
➡ XÁC ĐỊNH THỜI ĐIỂM CHỐT LỜI HIỆU QUẢ
➡ Nhận định & ngăn chặn rủi ro sớm
➡ Lên kế hoạch giao dịch thành công
➡ QUÀ TẶNG KHỦNG TỪ FxPro

⭐Hoạt động ngoài lề thú vị

Thay lời tri ân đến tất cả 500 anh em Trader, FxPro có chuẩn bị 1 số phần quà nhỏ và kha khá phần quà lớn gọi là đồ kỉ niệm. Chỉ cần tham dự là đã có ngay quà ebook về giao dịch “Trading In the Zone” của Mark Douglas. Bốc thăm may mắn NGAY TẠI WORKSHOP: IPAD PRO 10.5 – công cụ giao dịch (chời bời cũng được hehe) đẳng cấp, gift set FxPro, ấn phẩm FxPro…

⭐Link đăng kí: http://bit.ly/DKThuthuatchotloihieuqua

Thêm thông tin về thị trường và các kiến thức giao dịch tại đây.

Đăng kí tài khoản với FxPro tại đây.

Lưu ý:
Do số lượng chỗ ngồi có hạn, mong các anh em đăng kí sớm và có mặt đúng giờ.
CÁC TRADER HÃY NHANH TAY ĐĂNG KÍ NHA!!

Một số hình ảnh FxPro Workshop đã diễn ra tại Việt Nam thời gian qua

Rất hi vọng được gặp anh em trong buổi FxPro Workshop lần này

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Thực Chiến Hiệu Suất Cao Của Nhà Quán Quân Giao Dịch Tài Chính

Sách hướng dẫn phương pháp giao dịch hiệu suất cao của tác giả Robert Miner, người đã từng nhiều lần vô địch và đạt thứ hạng cao tại các cuộc thi trading toàn thế giới
có cái nào dậy kiếm lời không chứ chưa kiếm dc lời thì sao biết chốt được :))

ey, ngon đấy. Em đang ở HN.
Đọc pass: TraderViet có khi được xếp ngồi vị trí đắc địa, phong thủy đẹp không kiếm được con iPad thì cũng xin được số mấy em chân dài đấy các anh em trader còn FA ạ.

đọc pass TraderViet ae sẽ được sắp xếp ngồi lên đùi mấy em PG , chỗ đó bảo đảm đắc địa luôn nhé :D:D:D

. Trước giờ chây toàn để ý cắt lỗ, nhắm đến việc tập trung chốt lời có khi lại tích cực hơn.
Chuẩn bạn, bây giờ mình cũng để ý đến chốt lời
trước thì khi vào xong lệnh xong nếu đúng xu hướng thì mình hay dời SL về entry nhưng sau đó ko chốt mà nuôi, thành ra nhiều lệnh lời thành hòa khi thị trường side wave quay lại điểm vào. vài lần như thế thì cuối cùng lệnh bị sl thành thua.
bây giờ ăn vừa và ít

Hehe chờ có ở Hcm thì bụp luôn, sau Hn liệu có ở Hcm ko bác ơi? Các anh em Hcm chắc đông ko kém gì Hn đâu ad ạ.

đăng ký 1 vé tham dự: tai nghe để học, mắt ngắm PG cho bổ mắt :), ngày nào cũng ngồi máy tính mỏi mắt

Xin hỏi bác Thông Tin Tài Trợ là đại diện FxPro tại VN phải không ạ?

Nếu không phiền bác cho hỏi TK này (http://www.myfxbook.com/members/Diamond_Trader/10k-10m-within-5-years/1454491) có thật không ạ?

Nếu thật thì hiện giờ tình trạng (lời lỗ, rút tiền...) TK đó như thế nào vậy?
@Thông Tin Tài Trợ là nick của TraderViet để đăng các bài được tài trợ bác. Vấn đề kia chắc bác làm việc với Support của FxPro thì ổn hơn

Xin hỏi bác Thông Tin Tài Trợ là đại diện FxPro tại VN phải không ạ?

Nếu không phiền bác cho hỏi TK này (http://www.myfxbook.com/members/Diamond_Trader/10k-10m-within-5-years/1454491) có thật không ạ?

Nếu thật thì hiện giờ tình trạng (lời lỗ, rút tiền...) TK đó như thế nào vậy?
Em nghĩ là anh hỏi thế này thì support họ cũng k trả lời đâu vì thường các sàn họ sẽ không tiết lộ thông tin tài khoản KH như thế. Bác kiếm cửa khác tìm hiểu thôi bac ạ

đọc pass TraderViet ae sẽ được sắp xếp ngồi lên đùi mấy em PG , chỗ đó bảo đảm đắc địa luôn nhé :D:D:D
Một số em mới đi Thái về nhưng chưa phẫu thuật triệt để đâu nhé bác. Ngồi thấy có gì cộm cộm là biết rồi đó

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 104 Xem / 1 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,892 Xem / 14 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 677 Xem / 42 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 192 Xem / 19 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,430 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên