Thanh niên Việt Nam đầu tiên kiếm trăm tỷ từ Bitcoin, hư cấu?

ở Bến tre không phải bitcoin bác. MMO thôi. Thời đó chắc Liberty Reserve

Vụ này phải là người trong cuộc mới rõ thực hư, chắc bác biết rõ hơn tui rồi? chứ theo báo chí đưa tin thì họ chỉ nói đó là tiền điện tử... đôi khi không chính xác.

À mà nói vậy chắc bác cũng kiếm khá hén?

tui nghĩ lại cũng tiếc vì cũng tầm 2009-2010 lúc đó sau khi VNI lao dốc tui cũng tính chuyển hướng sang bitcoin, nhưng lại ko dám quyết :)

link bài báo: http://kinhdoanhnet.vn/phap-luat/be...bitcoin-nhung-van-phai-nop-thue_t114c14n36805

Một ngày lướt mạng đập vào mắt là 5~6 tỷ phú kiểu ngoài chợ như vầy. Ôi Việt Nam đâu ra lắm thế, toàn 1x, 2x tuổi nghèo rách mồng tơi rồi vô tình nhặt được vài trăm tỷ vnd trong một đêm, hết mấy anh chị bên binomo rồi giờ tới bitcoin :D

Dạ hồi xưa nhà em khó khăn lắm các anh chị ạ. :(
Rồi một đêm buồn ị mãi không ra được, em mất ngủ, đành phải lướt web cả đêm để giết thời gian. Vô tình có duyên đến với binomo, từ $10 ban đầu, em đã nhân lên thành 1 triệu $ chỉ sau 2 tháng ngắn ngủi. Bây giờ mỗi tuần em chỉ bỏ tầm 2 tiếng đồng hồ thôi mà vẫn có nhiều thời gian vui cùng gia đình cũng như sinh hoạt các bác ợ. Ai muốn chia sẻ bí quyết thì say yes nhé, nhận được 6.969 người say yes thì em sẽ tiết lộ bí kiếp! (nếu không đủ người các bác cứ chuyển khoảng $6.969 thì em cũng tiết lộ nốt luôn)
~ đại loại vậy... :D

Haha, cái thớt này chỉ là 1 trò đùa, mình là 1 trong những ng bị lừa đây! Chủ thớt này bảo cho mỗi ng 1 btc làm ai cũng tưởng thật, đua nhau cin xỏ! Sau có người bóc phốt ra đc thì nó mới thừa nhận là đùa cho vui! Bài học cho mỗi người, ko ai cho ko ai cái gì cả, anh em mà nó còn chưa cho nói gì cho ng xa lạ!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 348 Xem / 22 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,419 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,065 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 268 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 115 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 152 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên