(thảo luận) XRP bay - anh em cách mạng tập hợp

Btc đang lên. Chưa nói dc gì. Tự ngiên atl coin phất lên hết. Sau btc tăng. Hình như tuần trước cg có cảnh này
Đang hóng BTC lên mà nó cứ sideway đó bác.
XRP/BTC nên BTC lên là XRP/BTC nó giảm, team SHORT chỉ mong chờ vậy, nếu XRP giảm thêm thì nó lại giảm mạnh.

Lúc này là XRP tăng và BTC giảm nên nó mới bay mạnh vậy.

Các altcoin chưa phất dịp này chắc làm cú cuối đây, btc càng tiến gần tới 6k8 thì thoát hàng long hết đi ae, 2 lần bị đập cho te tua ở 6k8 rồi đấy.

e mới Long nó từ 9200 hôm qua, thấy giá phá lên vùng hỗ trợ, ai ngờ tới đó nó quay đầu, vẫn chưa cắt lỗ.

bác coi thử quan điểm này có giúp được gì bác không?
Mark Minervini (trùm giao dịch chứng khoán): việc thanh lý cổ phiếu diễn ra trong những ngày tăng giá mạnh, mọi thứ trông còn tốt đẹp.
Giá XRP đang tăng mạnh và nhìn rất đẹp, founder XRP đang xả hàng rất mạnh
(ông có 7 tỉ $ XRP và đang xả mỗi ngày), đợt này là xả x10 bình thường (tầm 700k$ ngày)
→ kế hoạch tuyệt vời của ông founder này
Nên bác nào tính ôm XRP thì coi chừng leo đỉnh của ổng tạo ra
(đây chỉ là nhận định của mình cho mọi người tham khảo, tiền của ai thì người đó chịu trách nhiệm với việc ra vào lệnh)

Mức bác LONG là mức mình SHORT, tính ra mình với bác đang đánh nhau :D, XRP đang tụt quần kìa bác, mình không thể ngừng tát để bác chốt thu hồi vốn nên nếu được bác cắt lỗ lẹ đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
M vẫn trung thành với long. Đặt lệnh lót dưới. Đặt giá chốt. Chắc do ăn may nên mấy ngày qua vẫn hoà vốn. Hic

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,503 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,591 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 371 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 379 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên