Thị trường chứng khoán Mỹ có tiềm năng để trade không?

có bác nào có thể tư vấn cho em nên chon sàn nào uy tín để mà trade cổ phiếu trên thị trường chứng khoán Mỹ không ?
Các bác bị lừa , vì bác chưa biết cái chỗ bác chôn tiền vào là gì ? Nghe lợi nhuận là chơi. Bị cuống theo lợi nhuận , thị trường quá. Chưa biết cách rút tiền kiểu mẹ gì , mà đã đem tiền nộp vào? Nếu thực sự quân tâm về cái kênh này mình sẽ hướng dẫn và giới thiệu cho vài người có hơn 5 năm kinh nghiệm về lĩnh vực này. Đầu tư thì không sai nhưng mà phải đi đúng hướng và tìm đúng người. Nếu thích cái gì đó khi chưa hiểu thông tin về nó mà vẫn muốn tham gia vào thị trường thị nên test một số vốn nhỏ để xem nó giao dịch như thế nào, có OK hay không.
0901 868 353

Em co $30k. Mục tiêu của em là kiếm 1% từ thị trường này trong 1 ngày. Em chỉ vừa mới chơi, và vừa vào đây đọc, vừa biết đến forum này.

Các bác thấy mục tiêu đó có được ko ạ?

Em co $30k. Mục tiêu của em là kiếm 1% từ thị trường này trong 1 ngày. Em chỉ vừa mới chơi, và vừa vào đây đọc, vừa biết đến forum này.

Các bác thấy mục tiêu đó có được ko ạ?
Chú đừng mở ví... chú xài demo và học khoảng 1 năm hãy mở tk thực nhé. Phải biết quí đồng tiền dù chỉ 1 xu thì mới là trader thực thụ. Chúc chú bình an, phát tài phát lộc.

Mình chỉ đánh stock, vốn 5k đánh 1 tháng dc 1.5-2.5k s, rút về đánh tiếp .dc 4 tháng liên tục rồi .
Chơi forex thì cháy 2 cái tk -.-
Bạn có thể chia sẻ phương pháp cho ae tham khảo được không. Mình thấy áp dụng mô hình giá vào chứng khoán mỹ khá khó.Ngay như kháng cự, hỗ trợ nó cũng xuyên lên xuyên xuống như thường. Có chăng dùng được chỉ là các mô hình như nêm, cờ. Mình cũng có chơi phái sinh chứng khoán mỹ. Mà vẫn sấp mặt. Chưa tìm được con đường

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 675 Xem / 56 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 27 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 184 Xem / 16 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 89 Xem / 3 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,959 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 222 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên