Thị trường crypto ngày 13/03: Hãy sợ hãi khi người khác tham lam!

Em cũng đang sợ nó thụt thảm bại như giá dầu đây =.= thật là đáng sợ

Giá dầu theo đồ thị PnF nó cho anh 2 cơ hội bán ở 49 với 43$.

Nhưng có 1 cái neo nó neo trong đầu 'giá dầu khó xuống thấp như thế' - thực tế đây là 1 mặt hàng thực, có nhu cầu thực, với chi phí sản xuất dầu đá phiến khá cao. Nhưng sự thật thì nó rõ ràng ra đấy. Dầu xuống mức giá thấp nhất ở 28 >> Cái này thì hội sản xuất dầu của Mỹ lỗ nặng

Giá dầu theo đồ thị PnF nó cho anh 2 cơ hội bán ở 49 với 43$.

View attachment 138689

Nhưng có 1 cái neo nó neo trong đầu 'giá dầu khó xuống thấp như thế' - thực tế đây là 1 mặt hàng thực, có nhu cầu thực, với chi phí sản xuất dầu đá phiến khá cao. Nhưng sự thật thì nó rõ ràng ra đấy. Dầu xuống mức giá thấp nhất ở 28 >> Cái này thì hội sản xuất dầu của Mỹ lỗ nặng

Vâng đôi khi mình không tin vào những gì mình nhìn thấy anh ạ :( năm ngoái e cũng bị nhốt ở ETH 22x mãi tới giờ mới sống đc chứ e sợ giá giống năm 2016 hồi e mới chơi quá ETH 10$ LTC 3$

Anh cho em hỏi với, nếu dùng để xem xu hướng thị trường thì elliott và PnF, cái nào oke hơn ạ, thanks anh
Xu hướng xác định trên PnF là bài bản nhất bác, vì nó ở trên đường xu hướng là xu hướng tăng, dưới là giảm. Bên cạnh đó đường xu hướng trong PnF là khách quan, được hình thành từ đầu xu hướng! Vì thế nên mình mới chuyển từ EW sang PnF và giờ chỉ xài EW để phụ trợ thôi!

Xu hướng xác định trên PnF là bài bản nhất bác, vì nó ở trên đường xu hướng là xu hướng tăng, dưới là giảm. Bên cạnh đó đường xu hướng trong PnF là khách quan, được hình thành từ đầu xu hướng! Vì thế nên mình mới chuyển từ EW sang PnF và giờ chỉ xài EW để phụ trợ thôi!
Anh An cho em xin tên 1 đầu sách và nguồn tài liệu nghiên cứu PnF với ạ, em cày hết bài anh chia sẻ PnF trên forum rồi ạ, cám ơn anh

Thấy cú hồi này lực lên không mạnh anh em ạ,
Giá lên mà volume cứ giảm dần, các bác buy long nên thoát đi nha

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên