Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 13/02: Cơn điên của nàng Hậu!

A Mạc cho e hỏi với ạ ETH/USDT xuống bnhieu thì mua vào lại được ạ, e cám ơn
Theo hệ thống gd của a thì khá lâu đấy, vì để thỏa mãn điều kiện mua vào cần sự điều chỉnh về đường hỗ trợ tăng.

Có nghĩa là nó sẽ điều chỉnh về sát với đường này, tất nhiên trong quá trình giá chạy thì đường này cũng nâng dần lên và được điều chỉnh khi có các tín hiệu bán, nên cứ đợi xem sao đã!

Theo hệ thống gd của a thì khá lâu đấy, vì để thỏa mãn điều kiện mua vào cần sự điều chỉnh về đường hỗ trợ tăng.

View attachment 134024

Có nghĩa là nó sẽ điều chỉnh về sát với đường này, tất nhiên trong quá trình giá chạy thì đường này cũng nâng dần lên và được điều chỉnh khi có các tín hiệu bán, nên cứ đợi xem sao đã!

Thank u a rất nhiệt tình :D a cho e xin địa chỉ ví BTC or ETH được không ạ e muốn cảm ơn a

Thấy bác không bao giờ phân tích con xrp, hôm nay nhờ bác có đôi lời về con đó được không ạ? cảm ơn bác

Funding rate có vẻ ngon ghẻ lại rồi chắc sẽ lên tiếp, ai đớp dc quả long 10xxx chiều này là ngon.
Acc trên bybit hốt dc quả râu nến, hehe

Đính kèm

128.2 KB · Xem: 4
Thấy bác không bao giờ phân tích con xrp, hôm nay nhờ bác có đôi lời về con đó được không ạ? cảm ơn bác
XRPUSD mình chém thử cho bác xem nhé.
Target ngắn fib ~0.65 ~0.38$
Tỉnh ra cũng chỉ tăng ~120%, trong khi các bọn alt khác đa phần đã lên ~140%
Target dài nếu bullrun thì chắc phải tầm trên 1$, cứ hold thôi, mấy năm rồi mới tới mùa altcoin, giá nó đi ảo lắm.
Mình vừa mua 1 ít, trên bitmex mới cho margin con này cặp XRPUSD, giá vượt qua mốc 3$ và vừa test lại chiều nay, có vẻ đc chấp nhận rồi, nên sẽ bay mạnh sắp tới.

Đúng như dự đoán, sau khi chốt non thì các ACE sẽ có xu hướng sell đỉnh vì "Nó cao quá rồi".
Đừng bảo tôi ko nói trước nhé, tôi còn lạ gì mấy cậu nữa =))

Đúng như dự đoán, sau khi chốt non thì các ACE sẽ có xu hướng sell đỉnh vì "Nó cao quá rồi".
Đừng bảo tôi ko nói trước nhé, tôi còn lạ gì mấy cậu nữa =))
kkk sáng mình sợ bị shakeout mấy em altcoin, cuối cùng bị thật, may mà vẫn vào lại kịp không thì rớt khỏi tàu. Nhưng có lẽ sắp có nến pump lớn rồi điều chỉnh rồi.:D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 493 Xem / 45 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 244 Xem / 2 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 596 Xem / 12 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,751 Xem / 14 Trả lời
  • phaisinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 83 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên