Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 20/03: Bán khống!

1 khoảng giao động giá nữa tới 66xx, mình đang chờ kích hoạt ở đó, lệnh 6k4 hôm qua mình thấy ko thơm nên ko vào, nếu đúng 66xx thì sẽ có 1 chuyện vui kể các anh em :D:D
stoploss luôn rồi bác. Cho em hỏi là lên lại 66xx thì sml hay bay hả bác . EM vẫn thấy nó đang đi loanh quanh ở vùng 6k 1 thời gian rồi mới sml

Chứng khoán chung của các quốc gia đều giảm mạnh
Crypto thì dường như chỉ đang điều chỉnh nhẹ
Có vẻ Crypto đã không còn đi cùng nhịp với spx500 hay là đang yên bình chờ 1 cú đạp

Chứng khoán chung của các quốc gia đều giảm mạnh
Crypto thì dường như chỉ đang điều chỉnh nhẹ
Có vẻ Crypto đã không còn đi cùng nhịp với spx500 hay là đang yên bình chờ 1 cú đạp
Do ck cuối tuần đóng cửa đó bác ơi. Đầu tuần mở cửa nó toang ngay ấy mà

Các cụ short cẩn thận lại toang nữa:D. Mình thấy khả năng giá còn lên, thậm chí qua đỉnh cũ 6k9, tới tận 7k2-7k3 mới đảo chiều.
em cũng thấy toàn nến pinbar ở H1 nên em chốt short vô long luôn rồi @@ có ve tuần này vẫn xanh

Bác kể chuyện vui đi bác ơi :D
Ah cũng ko có gì bác ạ, em thấy sau đợt tấn công vũ bão của những chú bò, thì bị gấu tát tại mức 6k9, và có vẽ chú bò cuối của đợt này đã để lại di thư cho anh em ta là gấu nó đang nup ở 6k6xx-6k7xx.
đây là
chart H4 chart 15' khi btc xả từ 6k9

đây là chart H4

Dùng Fibo.E ta thấy sự ngẫu nhiên trùng giữa điểm b khung H4 và khung 15'. Điểm e cũng thế.
Dùng fibo a,b,c ta đươc giá trị fibo tương đồng tại điểm e khung H4 và m15. điểm "b c d" cũng thế giá trị điểm e =2.618.
Hiện giờ ta vào điểm short với dừng lỗ 6k9 và mục tiêu là 3kxx , chào đón song v của 3(C), sau đó mua lên đón sóng 4(C). thê thôi ạ

Ah cũng ko có gì bác ạ, em thấy sau đợt tấn công vũ bão của những chú bò, thì bị gấu tát tại mức 6k9, và có vẽ chú bò cuối của đợt này đã để lại di thư cho anh em ta là gấu nó đang nup ở 6k6xx-6k7xx.
đây là
chart H4 chart 15' khi btc xả từ 6k9
View attachment 140118

đây là chart H4
View attachment 140119
Dùng Fibo.E ta thấy sự ngẫu nhiên trùng giữa điểm b khung H4 và khung 15'. Điểm e cũng thế.
Dùng fibo a,b,c ta đươc giá trị fibo tương đồng tại điểm e khung H4 và m15. điểm "b c d" cũng thế giá trị điểm e =2.618.
Hiện giờ ta vào điểm short với dừng lỗ 6k9 và mục tiêu là 3kxx , chào đón song v của 3(C), sau đó mua lên đón sóng 4(C). thê thôi ạ
Em short từ bữa lâu mà vẫn có niềm tin về lại mốc 3kxx mới lên được nên vẫn có niềm tin để giữ :D. Hôm trước dừng lỗ 6901 mà nó chỉ tới 6900 nên vẫn tin mình còn đỏ lắm

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 647 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 155 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,226 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 271 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên