Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 20/03: Bán khống!

Em cháy rồi bác ah, bác ở lại trader tiếp nhé, lần này cháy em không ân hận gì cả, em xác định được rằng cái tt này quá khó kiếm tiền, nhất là margin, và lần này em không quay lại nữa cho đến lúc tiền bạc dư giả.
thày vì bác bỏ 300$ vào đánh margin rồi cháy, thì bác bỏ 300$ đó mua eth ở giá 100$ đợt giảm vừa rồi, h nó lên 150 là bác lãi 50% rồi - mua ở đây là bỏ tiền lên remitano rồi mua ý, ko phải margin.

thày vì bác bỏ 300$ vào đánh margin rồi cháy, thì bác bỏ 300$ đó mua eth ở giá 100$ đợt giảm vừa rồi, h nó lên 150 là bác lãi 50% rồi - mua ở đây là bỏ tiền lên remitano rồi mua ý, ko phải margin.
Kệ thôi bác, qi biết được chữ ngờ, cháy mà không băn khoăn gì nữa bác ah.

Vậy bác là tỷ phú rồi trade chi cho mệt bác, nếu biết trc thì làm trade chi mệt.Giả sử mua giá 100$ nó tụt 50$ thì sao bác

Vậy bác là tỷ phú rồi trade chi cho mệt bác, nếu biết trc thì làm trade chi mệt.Giả sử mua giá 100$ nó tụt 50$ thì sao bác
mình ko trade margin, mình chỉ mua = vnđ xong cất ví blockchain, giá thấp là mua vào, khi nào lãi thì bán, giá có tụt thì cũng chả mất zì cả.
tiền nhàn rỗi bác ạ, nếu giá tụt thì coi như gửi ngân hàng dài hạn. vì mình tính là có 1 năm 2 năm thì vẫn lãi hơn bỏ vào ngân hàng nên hold thôi :D

Thằng usdt in có 60tr mà nó đẩy btc lên hơn 2000$, vãi cả cái tt dễ thao túng thế.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,033 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 330 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,354 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 233 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 234 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên