Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 23/03: Tiếp tục giữ lệnh!

Có bác nào trader với mục đích không phải kiếm lời mà là về bờ như em và bác @sangwoo55 không điểm danh cho em đỡ tủi cái ah? Và mấy năm nữa thì các bác về được bờ ah? Nghĩ cũng kỳ tự nhiên nhảy vào ban đầu là để kiếm lời...cuối cùng mục đích lại là gỡ lỗ...
có em đây bác, vào mấy năm ra đi gần tỷ, hic.không biết khi nào mới về bờ

Hôm nay thị trường chả có cái gì gọi là năng động các nhỉ,nếu làm trader toàn thời gian chắc em ko làm nổi. Vi làm có người 8 và ngắm nhìn những em xinh đẹp.Còn phân tích thì ngày nào cũng nhìn chart cao lắm 1 đến 2h phân tích/ ngày là max, có bác nào giống em ko ta:p

Hôm nay thị trường chả có cái gì gọi là năng động các nhỉ,nếu làm trader toàn thời gian chắc em ko làm nổi. Vi làm có người 8 và ngắm nhìn những em xinh đẹp.Còn phân tích thì ngày nào cũng nhìn chart cao lắm 1 đến 2h phân tích/ ngày là max, có bác nào giống em ko ta:p
cứ kiếm việc làm tối rảnh ra vào lệnh tí rồi out cho nhàn bác à :D ko thì chơi dài hạn cứ mua rồi bán cũng ổn chứ trader toàn thôi gian mệt lắm, thắng thì ok chứ thua là ra ăn mày luôn

Xrp đấy đỉnh ngày càng thấp nên khả năng cao là nó sẽ cứ như vạy đến khi bằng 0 bác à k chơi đc thằng coin mất dạy này. Lên cao nó in thêm xả tiếp
tui cũng không biết chỉ tư vấn đại khái thế thôi, mấy bác ấy mua gì chả được, mua xong thì quên nó đi sau 10 năm có khi lại giàu to :D

thấy biểu đồ là khả năng xuống cao mà lại éo dám bán xuống các bác ạ, sợ nó phot lên phát thì éo đỡ nổi, chơi demo thì lại tha hồ xoạc

Có bác nào trader với mục đích không phải kiếm lời mà là về bờ như em và bác @sangwoo55 không điểm danh cho em đỡ tủi cái ah? Và mấy năm nữa thì các bác về được bờ ah? Nghĩ cũng kỳ tự nhiên nhảy vào ban đầu là để kiếm lời...cuối cùng mục đích lại là gỡ lỗ...
Bác vẫn nôn nóng lắm. Quên thua lỗ đi và có kỷ luật vào lệnh ít thôi bác. Vào đúng điểm hỗ trợ có thua thì thua ít. Kiên trì vào bác ạ. Em cũng thua 400 triệu trc còn 1500$ mới trade lại. Cố gắng kiếm 1 lệnh 100-200 lỗ 50$ dần dần bác ạ. Đừng nghĩ đến lỗ k chơi đc đâu

Bác vẫn nôn nóng lắm. Quên thua lỗ đi và có kỷ luật vào lệnh ít thôi bác. Vào đúng điểm hỗ trợ có thua thì thua ít. Kiên trì vào bác ạ. Em cũng thua 400 triệu trc còn 1500$ mới trade lại. Cố gắng kiếm 1 lệnh 100-200 lỗ 50$ dần dần bác ạ. Đừng nghĩ đến lỗ k chơi đc đâu
khó lắm bác à em với bác ý pp ko có tham toàn all in nên chết là đi luôn. Thực ra nó cung chẳng còn gì để mất nưa nên thôi kệ đi :D em cũng xđ chays thì nghỉ cho đỡ khổ. ALl in short luôn rồi bác

khó lắm bác à em với bác ý pp ko có tham toàn all in nên chết là đi luôn. Thực ra nó cung chẳng còn gì để mất nưa nên thôi kệ đi :D em cũng xđ chays thì nghỉ cho đỡ khổ. ALl in short luôn rồi bác
5 tháng trc em gỡ lại đc 11k xong short em Matic 50% có lãi xong k cắt sàn bảo trì nó x3 em cháy tk còn 1500$ mới trade lại lên 2k7 rồi. Giờ k bao giờ dám bỏ stoplost nữa bác à. Em giờ ngày vào 1 lệnh lãi 100-200 cắt. Hôm sau vào lại. Cắn sl tầm 50-100 thì thôi.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên