Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 23/03: Tiếp tục giữ lệnh!

Khoảng 5k7 - 5k8 này ae bò có vẻ sung sức :D

bữa eth 152$ ko chốt, mất gần chục củ
hôm nay thấy nó trồi sụt, giờ nó gần lên 124$ ko biết có nên chốt ko, hay đợi thêm coi vớt vát 130 135$gì đó ko
ko thôi mai rớt đáy thì sml ko đc đồng bạc nào :(

Xác định điểm ra điểm vào luôn từ bh đi bác chứ đừng "phiêu" quá :D mà cắt xong có lên nữa cũng không nên cay cú bác ạ e bị quá nhiều rồi, bh thì "vô thường"

Chỉnh sửa lần cuối:
Chốt đi bác ơi. Em short 135 xuống 101 k chốt. Sau rời sl về 125 nó cắn :))
cám o
View attachment 140070

Xác định điểm ra điểm vào luôn từ bh đi bác chứ đừng "phiêu" quá :D mà cắt xong có lên nữa cũng không nên cay cú bác ạ e bị quá nhiều rồi, bh thì "vô thường"
thanks các bác ! để canh me chốt lấy vài trăm k ăn cơm mùa dịch , chục củ đã đi, :(

Bác vẫn nôn nóng lắm. Quên thua lỗ đi và có kỷ luật vào lệnh ít thôi bác. Vào đúng điểm hỗ trợ có thua thì thua ít. Kiên trì vào bác ạ. Em cũng thua 400 triệu trc còn 1500$ mới trade lại. Cố gắng kiếm 1 lệnh 100-200 lỗ 50$ dần dần bác ạ. Đừng nghĩ đến lỗ k chơi đc đâu
Lão lắc đầu chán nản, bảo tôi:
- Ấy thế mà bây giờ hết nhẵn, ông giáo ạ! Tôi chỉ ốm có một trận đấy thôi. Một trận đúng 7 tháng kém 3 ngày ông Giáo ạ..., ông giáo ạ! 7 tháng kém 3 ngày đã không làm ra được một xu, lại còn thuốc, lại còn ăn... Ông thử tính ra xem bao nhiêu tiền vào đấy?...
Chúc bác sớm về bờ, em ủ mưu tính ván mới!

- Ấy thế mà bây giờ hết nhẵn, ông giáo ạ! Tôi chỉ ốm có một trận đấy thôi. Một trận đúng 7 tháng kém 3 ngày ông Giáo ạ..., ông giáo ạ! 7 tháng kém 3 ngày đã không làm ra được một xu, lại còn thuốc, lại còn ăn... Ông thử tính ra xem bao nhiêu tiền vào đấy?...

Sống trong quá khứ mãi vậy bác tương lai vẫn phải bước tiếp chứ, mọi việc coi như cũng xong hết rồi rút ra được nhiều bài học thì sau không vấp nữa là đc ạ

Chúc bác sớm về bờ, em ủ
em quên cái lỗ đó rồi. Công việc em ổn định thua chút k vấn đề. Lúc trade thua cũng mệt mỏi đau dạ dày. Buông cái là thôi bác ạ. Bác chưa ổn công việc bên ngoài thì tạm thời nghỉ trade đi bác. Hoặc trade nhỏ thôi. Chứ bác ám ảnh thua lỗ thì càng thua lỗ thêm thôi

Sống trong quá khứ mãi vậy bác tương lai vẫn phải bước tiếp chứ, mọi việc coi như cũng xong hết rồi rút ra được nhiều bài học thì sau không vấp nữa là đc ạ
Cảm ơn bác động viên, em đang kiếm lúa khi nào đủ thì làm ván mới bác ah, đang chờ bnb về 3-4$ làm 1000 coin để cuối năm xem sao ah. Chờ thôi, nếu nó không về thì kệ.

5 tháng trc em gỡ lại đc 11k xong short em Matic 50% có lãi xong k cắt sàn bảo trì nó x3 em cháy tk còn 1500$ mới trade lại lên 2k7 rồi. Giờ k bao giờ dám bỏ stoplost nữa bác à. Em giờ ngày vào 1 lệnh lãi 100-200 cắt. Hôm sau vào lại. Cắn sl tầm 50-100 thì thôi.
bacs choi tot the em chang co pp nao ca @@ ma toan x cao vua cat short roi no khop sl luon

View attachment 140070

vãn cay cú lắm bác à chắc e ko chơi đc cái này. Giờ vào cái có stoploss rồi nhưng có vẻ toàn vào điểm k đẹp cắn liên tục :(

5 tháng trc em gỡ lại đc 11k xong short em Matic 50% có lãi xong k cắt sàn bảo trì nó x3 em cháy tk còn 1500$ mới trade lại lên 2k7 rồi. Giờ k bao giờ dám bỏ stoplost nữa bác à. Em giờ ngày vào 1 lệnh lãi 100-200 cắt. Hôm sau vào lại. Cắn sl tầm 50-100 thì thôi.
Cháy tài khoản sao còn 1500$ vậy bác, em tưởng cháy là thành lý hết, mấy hôm em cháy tài khoản về không luôn, CZ nó lấy sạch không để cho cả cái quần ship.

cái gì đang xảy ra vậy mấy bác ? coin bùng bùng tăng giá mạnh quá
Chắc nhiều bác SHORT ở vùng 5k7-5k9 nên nó đẩy lên để kill đó mà. Không biết có lên được 7k3 không đây các bác? Hay là làm một cây Wick rồi rơi giống lúc từ 5k9 về 4k4 vừa rồi.

ảo quá bác à huhu em vừa bán cái no bay thật là vi diệu
sợ sang tuần nó sụt, nãy giờ đắn đo bán lấy vài trăm k ăn cơm
chán quá đi tắm cái xong mở đt coi lại , đang 122 trước khi tắm, giờ lag hay sao mà tới 134
F5 vài lần
giờ lòng tham nổi lên, lại tiếp tục ko bán, hu hu trade cái này đau đầu thật :(

Chắc nhiều bác SHORT ở vùng 5k7-5k9 nên nó đẩy lên để kill đó mà. Không biết có lên được 7k3 không đây các bác? Hay là làm một cây Wick rồi rơi giống lúc từ 5k9 về 4k4 vừa rồi.

chán quá đi tắm cái xong mở đt coi lại , đang 122 trước khi tắm, giờ lag hay sao mà tới 134
F5 vài lần

F5 vài lần
:D caí này nó vậy bác à tăng tụt như nhịp tim :D

F5 vài lần

Đấy nhé bác đừng than nữa =)) không rõ mục tiêu thì chịu rồi

cháo hành đội short chúng tôi à :D k biết nó lên hay tụt hẳn căng như dây đàn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,047 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 341 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,379 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 252 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 113 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 146 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên