Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F 25/03: Chờ phá vỡ!

Hi dạ, cháu đijnh chờ nó lên 7kxx như hôm trc mới short, chứ nó rập rìu như mấy hôm rồi long hay short đều banh xác hết. Giờ mà ko short thì có lỗi với nghề quá ạ.
Kế hoạch và thực tế thị trường có khi không giống nhau cháu ah, thị trường biến động thì mình phải linh hoạt với nó thôi. Chú mua lên nhưng có dấu hiệu đảo chiều là nhảy. Phe nào đang chiếm ưu thế thì theo phe đó thôi cháu ah.

Thêm cây nhang nữa củng cố tinh thần cho ae gấu. Đặt stl xa chút nhé các cô chú, chứ nó kill ghê quá, vừa rồi nhìn nó tăng lên 6k8 cháu cũng giật mình ạ.

Xin Lưu ý với các bạn đang đạt lệnh short 6k4xx và 6k5xx vui lòng chờ tàu về mà chốt nhé giá có thể vùng 6k3xx( vùng chờ mua), giá BTC em dự là 8k1~8k2xx, ETH vùng mua là 130 targer 167-170, còn BCH thì mình hơi mông lung giá mua là 209 giá bán từ 267-300:confused:

Xin Lưu ý với các bạn đang đạt lệnh short 6k4xx và 6k5xx vui lòng chờ tàu về mà chốt nhé giá có thể vùng 6k3xx( vùng chờ mua), giá BTC em dự là 8k1~8k2xx, ETH vùng mua là 130 targer 167-170, còn BCH thì mình hơi mông lung giá mua là 209 giá bán từ 267-300:confused:
cảm giác có điểm ko lành thật. EM vẫn đang short link con này có vẻ yếu SL nhất đợt tăng vừa rồi @@ ko biết nó có chịu đi luôn ko

Anh em Long hay short coi chừng dính bẫy, em đọc chart thấy thị trường đi ngang ở range 6k5 -7k. Vùng này rất dễ có stop-hunt hoặc overshoot :rolleyes: theo em thì đừng hi vọng quá ở tín hiệu, đặc biệt mấy nến pinbar be bé:rolleyes:

thôi bác ơi. Về lại đội gấu với em đi

btc đợt này mà tèo chắc tèo luôn quá. Về 2k bác nào dam xúc ko:D em thi làm 1btc cho có cảm giác lúc giá 20k:rolleyes: nhìn 1btc mà nhỏ dãi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 689 Xem / 37 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 210 Xem / 19 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 158 Xem / 6 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên