Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 04/07: Một số dấu hiệu!

Bác xem giúp em con adausd với bác. Ôm nó nhiều mà nó cứ cắm mặt.
ADA đang chạy trong trading range, nhiều khả năng đây là tái tích luỹ tương tự XRP - Giá ở vùng hỗ trợ trên Daily, và cũng gần range dưới của trading range. Nên bác kiên nhẫn đợi giá nó bật lên nhé.
tải xuống (4).png

Daily chart ADA:
tải xuống (5).png

Tiếp động lực cho bác vững tin là ADA sẽ lên - Con NEO trước đây cũng đi tương tự ADA và sau đó bật lên cao - đi trước ADA 1 nhịp.:)
tải xuống (6).png

ADA đang chạy trong trading range, nhiều khả năng đây là tái tích luỹ tương tự XRP - Giá ở vùng hỗ trợ trên Daily, và cũng gần range dưới của trading range. Nên bác kiên nhẫn đợi giá nó bật lên nhé.View attachment 100983
Daily chart ADA:
View attachment 100984

Tiếp động lực cho bác vững tin là ADA sẽ lên - Con NEO trước đây cũng đi tương tự ADA và sau đó bật lên cao - đi trước ADA 1 nhịp.:)View attachment 100985
Đội ơn bác nhiều. Em an tâm hơn rồi. Chúc bác nhiều sức khoẻ.

Cái này chắc phải theo trend trung và dài hạn thôi bác - nếu trend tăng ở trung hạn và giá ở khung giờ nhỏ dao động trong trading range thì tạm thời gắn cho nó là tái tích luỹ cho an toàn khỏi phải đoán già đoán non, khi nào nó breakout xuống dưới range dưới của trading range thì lại đổi view thành phân phối.:D. Bị vả 1 lần rồi nên cũng phải rút kinh nghiệm bác nhỉ!?:D:D:D. Ví dụ như em ETH này chart trung hạn đẹp chứ không hề xấu, nó là trend tăng, giá điều chỉnh về vùng hỗ trợ rồi bật lên.View attachment 100973
Nó đang tăng thì cứ trung hạn dài hạn mà giữ bác ạ, ko cần margin làm gì cho mệt. Vấn đề là giờ cứ điều chỉnh về các vùng dưới là mua giữ thôi. Điều chỉnh vốn theo tỷ lệ 20-30-50 % cho các mức fibo là được!

@Sơn Vũ 82 Cặp eth/btc bác thấy trung hạn thế nào, mình hold mà chs cứ kết con eth hơn là btc mà btc nó bay quá còn eth thì . . .
Mình thấy ETH/BTC trung hạn có thể tăng trưởng mạnh đó bác. Hiện giá về vùng đáy và xem qua thì nó đi trong trading range khá lâu (từ tháng 9 năm 2018). Nên khi tăng thì sẽ rất mạnh. Với em này xác định đánh trung hạn thì cứ hold thôi bác.
tải xuống.png

E view theo Pickfort của andrew thì BCH vẫn đang trong vùng cảnh báo sell nên e vẫn chưa dám hohe gì :D

BTC e nhìn mãi không ra nên e view em alt BCH vậy :d

e thấy trên MACD đang có phân kì confirm ABC rồi còn chạy như dự báo hay không thì chắc đợi bigboy trả nhời ạ :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên