Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 09/05 : Vẫn là Bitcoin!

Bán cả triệu rưỡi $ (31 tỷ vnđ) 1 lệnh, đúng là bitmex vol siêu xạo lù :D

BT mà bác, bác chưa thấy tụi nó ăn 1 lệnh vài trăm BTC trên trollbox rồi :))
Mình k biết mấy cái lớn vậy, nhưng chơi bitmex nửa năm nay thấy các lệnh của nó hay tạo ra tường nhiều quá, lúc pump dump thì các tường biến mất tích, còn toàn các lệnh vài chục nghìn hay vài nghìn $ :D

Mình k biết mấy cái lớn vậy, nhưng chơi bitmex nửa năm nay thấy các lệnh của nó hay tạo ra tường nhiều quá, lúc pump dump thì các tường biến mất tích, còn toàn các lệnh vài chục nghìn hay vài nghìn $ :D
fake wall thì có nhiều nhưng em chỉ biết là còn nhiều thằng ăn 100-200btc 1 lệnh lắm, pos của nó cũng trên 1 triệu $, hàng show trên trollbox là hàng thật chứ ko fake dc.

Có nhiều rồi bác ạ, Điển hình là BTC rơi tự do từ 20k về đâu 15k, ALT bay tóe khói....
Thời điểm đó dòng tiền thừa mứa bơm bitcoin, lending chưa đủ bơm cả vào altcoin. nghĩ lại thật cay đắng.
Em nhớ hồi đấy Rate usdt có lúc 28 @@ Còn tình hình hiện tại chuyện btc giảm alt tăng chắc có lẽ... khó như liver thắng barca. Hết tiền rồi ai có lời cũng chốt rồi, ông nào còn ở lại cũng khôn cả rồi. Gà mới thì chưa thấy đâu mà có chắc cũng đu đỉnh rồi.

Theo mình thì BTC chưa xuống ngay được đâu, vừa rồi mới thấy fractal cực đẹp và cực giống nhau giữa BNB/BTC và chart BTC, khả năng BTC sẽ lên theo fractal này. Những dấu hiệu breakout cho thấy nó đang đi đúng như vậy. Giá sẽ lên vùng 6k6, thậm chí cao hơn, gần vùng 7k2 chẳng hạn...:). Lưu ý luôn là bác nào đang đánh BNB/BTC thì cẩn thận vì nó đang ở gần cuối vùng phân phối, chuẩn bị markdown. Có thể giá sẽ có 1 đợt tăng tạo upthrust rồi down mạnh.View attachment 91514 View attachment 91515
BNB rớt xuống khoảng bao nhiêu thì buy được? Mục tiêu 16.25 USDT/BNB có khả quan không bác Sơn

Chờ giá hồi lên 2 vùng line ngang mới short bác ah, hiện RSI đã về vùng quá bán sâu nên có thể sẽ có lực hồi lên. Lúc đó hãy vào short.View attachment 91606
con này em short lien tục từ lúc 8k6 mà giờ nó chẳng có hồi lên tí nào short vẫn ăn được nhưng có vẻ phiêu quá nó cứ giảm 1 mạch ko nhanh ko chậm khó vào quá @@ cũng ko chịu hồi lên nó cứ thế này mãi thì khó đỡ quá. ok thank bác để em đợi nó lên chút xem

Chờ giá hồi lên 2 vùng line ngang mới short bác ah, hiện RSI đã về vùng quá bán sâu nên có thể sẽ có lực hồi lên. Lúc đó hãy vào short.View attachment 91606
con này em short lien tục từ lúc 8k6 mà giờ nó chẳng có hồi lên tí nào short vẫn ăn được nhưng có vẻ phiêu quá nó cứ giảm 1 mạnh ko nhanh ko chậm khó vào quá @@
vùa nói xong nó lên l;uon 7k9 @@ chắc đợi nữa vậy

con này em short lien tục từ lúc 8k6 mà giờ nó chẳng có hồi lên tí nào short vẫn ăn được nhưng có vẻ phiêu quá nó cứ giảm 1 mạnh ko nhanh ko chậm khó vào quá @@

vùa nói xong nó lên l;uon 7k9 @@ chắc đợi nữa vậy
Bác @sangwoo55 lâu ngày quá, dạo này ổn không bác?

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 989 Xem / 64 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 261 Xem / 20 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,971 Xem / 82 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 94 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 109 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên