Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 10/04 : Vùng nhiễu nhương!

hôm qua thì chả nhìn thấy dấu hiệu Long, hnay nhìn con nào cũng thấy long j đâu, giờ mình ko buy là phản bội lại hệ thống. Thôi thì phải theo và cài dây an toàn
Há há, biết đâu đi ngược lại đám đông lại thành người chiến thắng bác ạ :D

Với trader thì khoảng cách giữa thắng và thua chỉ cách nhau 1 cái click chuột bác ah!:D
Nói chung PTKT chỉ là tối ưu hóa điểm vào lệnh sao cho đúng xu hướng và dừng lỗ ở mức tối thiểu nhất thôi bác ạ, thấy có nhiều anh em trade những con coin rác mà nó dump từ lúc ra đời cho đến giờ. Nghĩ mà thấy cũng tội. Nên ae nào mà cần view con nào thì cứ vào đây, hoặc sang bên thread Nhật Hoài, tag cả bác Sơn Vũ vào hỏi trước khi vào lệnh thì tỷ lệ sống sót nó cao hơn.

Há há, biết đâu đi ngược lại đám đông lại thành người chiến thắng bác ạ :D
Em chỉ theo hệ thống của mình thôi, hôm qua ko thấy, nay thấy :D e đổi phe miết đấy mà, có khi tối nay e lại lên TraderViet la làng cháy nhà rồi các ông bà ơi ... trader bọn mình sáng nắng, chiều mưa, đêm xổ số, cúng thần thánh kkk ^^

Nói chung PTKT chỉ là tối ưu hóa điểm vào lệnh sao cho đúng xu hướng và dừng lỗ ở mức tối thiểu nhất thôi bác ạ, thấy có nhiều anh em trade những con coin rác mà nó dump từ lúc ra đời cho đến giờ. Nghĩ mà thấy cũng tội. Nên ae nào mà cần view con nào thì cứ vào đây, hoặc sang bên thread Nhật Hoài, tag cả bác Sơn Vũ vào hỏi trước khi vào lệnh thì tỷ lệ sống sót nó cao hơn.
Mình vẫn dính chưởng đều mà bác!:D May mắn là số lượng lần dính thấp dần...chắc do mấy a cá thấy tội giống bác thấy tội anh em đu đỉnh vậy.:D:D

Em chỉ theo hệ thống của mình thôi, hôm qua ko thấy, nay thấy :D e đổi phe miết đấy mà, có khi tối nay e lại lên TraderViet la làng cháy nhà rồi các ông bà ơi ... trader bọn mình sáng nắng, chiều mưa, đêm xổ số, cúng thần thánh kkk ^^
Dạ đúng rồi bác, có hệ thống thì cứ theo. Kiếm xèng được là được. Còn trader thì phải linh hoạt, hơn cả người yêu cũ trở mặt mới mong sống được bác :D

Mình vẫn dính chưởng đều mà bác!:D May mắn là số lượng lần dính thấp dần...chắc do mấy a cá thấy tội giống bác thấy tội anh em đu đỉnh vậy.:D:D
Okay okay bác. Nói chung là hôm nay thêm kèo IOTA nhé ae, chart với vùng mua như mình với bác @Sơn Vũ 82 có post ở comment nhé. Ae tham khảo và nhớ có dừng lỗ :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 153 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 539 Xem / 28 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 81 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,726 Xem / 1,397 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,308 Xem / 58 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 415 Xem / 24 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên