Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 10/06 : Bước ngoặt!

Ông sàn thấy sort nhiều hơn ổng vớt sort trước đó, rồi đến long. Ngồi ngoài hóng thôi bác ạ. Mà bác đỡ sụt sịt chưa?
Tks bác quan tâm. Cũng đỡ rồi bác, chỉ sụt sịt chứ k mệt nữa.
Đúng setup cứ triển thôi, chỉ sợ k đúng mà làm bậy thôi à. Hiện tại mấy vị thế short đang okay :D

Tks bác quan tâm. Cũng đỡ rồi bác, chỉ sụt sịt chứ k mệt nữa.
Đúng setup cứ triển thôi, chỉ sợ k đúng mà làm bậy thôi à. Hiện tại mấy vị thế short đang okay :D
Giai đoạn bản lề này lên thì yếu, xuống thì chưa rõ ràng, nên hơi phân vân thì kg vào, còn ai đúng kèo thì quất thôi bác. ☺

Bò cũng cứng cựa thật. Giá đã lên điểm LPSY (8k1) mấy ngày mà bò vẫn chưa vỡ trận.
Xu hướng tăng vào form thì bò cứng, xu hướng giảm vào form thì gấu cứng. Nên giờ chỉ là vấn đề điều chỉnh bao sâu thôi bác ạ. Còn trong trường hợp mà tuột luốt luôn thì phải nói là định mệnh rồi :D

Xu hướng tăng vào form thì bò cứng, xu hướng giảm vào form thì gấu cứng. Nên giờ chỉ là vấn đề điều chỉnh bao sâu thôi bác ạ. Còn trong trường hợp mà tuột luốt luôn thì phải nói là định mệnh rồi :D
Bác Mạc An cho em hỏi vùng cover lại Bch ở vùng nào là đẹp, em short vùng 39x

Anh Bò đúng cứng thiệt. Đã vô mô hình phân phối rất chuẩn rồi. Mà vẫn tiếp tục chống cự dữ dội

căng cho đội gấu quá các bác ah
kkk hiện chưa ai làm gấu bác ah, bác nào short vội lúc sáng thì giờ hơi mệt. Giá vẫn có khả năng đảo ngược tình thế bật lên mạnh, chờ xác nhận breakout vùng range giá trên.:D
tải xuống.png

Ôi, chưa ngã ngũ. Cứ thư thả thôi mấy vị huynh đài. Mình đang short 2 lệnh ETH và đang cân, BCH bị mất chút lời nhưng vẫn chưa vấn đề gì. Con LTC đợt này nó khỏe ghê.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 549 Xem / 33 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,097 Xem / 40 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 251 Xem / 31 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 95 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 78 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên