Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 12/07: Các vùng giá lưu ý!

Mình mong chờ BTC tụt xuống 10k8, XRP xuống 0.29. Những ngưỡng này đảm bảo BTC vẫn còn trong uptrend. Còn nếu giảm sâu hơn thì nó thành đại họa rồi =)))
Giữ vững chiến tuyến nha bác, chúng ta là đồng đội.
Dự kiến vẫn có một cú đẩy về vùng demand
(0.29-0.3) - SC. Có thể sẽ một cú bull trap về 0.36-0.37 trước khi về vùng lý tưởng, lượng tích lũy đủ cá sẽ ra tay. Có thể chờ từ 0.5 đến đây, thì sao ko thể chờ thêm.
Lập trường vững chắc, tâm lý vững vàng.
tải xuống (1).png

Vùng khoanh đỏ có vẻ từ chối quay trở lại TR nhưng volume chưa có dấu hiệu tăng nên khả năng chưa hình thành vùng tích lũy hay phân phối gì ở đây cả. Cứ canh về 230-240 mua dần đi anh em ạ! ETH!

Theo mình nếu BTC về test lại đường trend mà giá thủng qua vùng 10750 thì xác định là còn về sâu.

BTC hồi quy đúng ở vùng 10.850 luôn.
Nhưng thực tế mình vẫn lo ngại lần này là test để rồi điều chỉnh tiếp (Phá đường xu hướng).
Bác @thiendia có lệnh ngon rồi thì tạm giữ, nếu mà phá xuống dưới 10k750 thì dừng lỗ, hoặc có thể chấp nhận hòa vốn nếu giá quay lại 1 lần nữa!
BTC mà phá 10k750-10k850 khả năng hồi quy khá sâu nên cắt để chờ ở những vùng giá đẹp. Anh em nào đánh margin cũng cân nhắc vùng giá quan trọng này nhé!

View attachment 102562

BTC hồi quy đúng ở vùng 10.850 luôn.
Nhưng thực tế mình vẫn lo ngại lần này là test để rồi điều chỉnh tiếp (Phá đường xu hướng).
Bác @thiendia có lệnh ngon rồi thì tạm giữ, nếu mà phá xuống dưới 10k750 thì dừng lỗ, hoặc có thể chấp nhận hòa vốn nếu giá quay lại 1 lần nữa!
BTC mà phá 10k750-10k850 khả năng hồi quy khá sâu nên cắt để chờ ở những vùng giá đẹp. Anh em nào đánh margin cũng cân nhắc vùng giá quan trọng này nhé!
Thanks bác cũng hốt ở vùng này, hi vọng giá bật lên lại, nói gì thì nói uptrend luôn dễ kiếm hơn down trở lại

Thanks bác cũng hốt ở vùng này, hi vọng giá bật lên lại, nói gì thì nói uptrend luôn dễ kiếm hơn down trở lại
Nó đang bật rồi mà bác, vấn đề là lực có còn đủ để đẩy lên cao k, nếu cần thì chấp nhận hòa vốn thôi!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• TraderViet News trong Chuyện bên lề 55 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 406 Xem / 24 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,476 Xem / 78 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,097 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 117 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 165 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên