Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 13/05 : Dừng được chưa?

Tự nhiên em nghĩ tỷ lệ lợi nhuận tỷ lệ nghịch với tỷ lệ vào lệnh các bác ah, càng vào nhiều càng lỗ, chơi cái này thỉnh thoảng 1 tháng vào 3 ,4 lệnh chính lại hay, thấy con nào đẹp đẹp mới vào, chứ cứ cay cú nghĩ đến khoản lỗ của mình vào nhiều chả được cái gì cả mà ảnh hưởng tâm lý và cuộc sống.
Cái này thì quá đúng rồi bác. Over trade cũng là một bệnh tâm lý trong giao dịch mà.

Cái này thì quá đúng rồi bác. Over trade cũng là một bệnh tâm lý trong giao dịch mà.
Haizzz hôm qua giờ trader đi trader lại vẫn hòa vốn mà lệnh vào lại nhiều quá bác ah, tốn phí kinh khủng, thôi em đóng tài khoản 1 tuần không vào xem thế nào? chứ em cứ nhìn charl là em lại ngứa ngáy tay chân.

Mình nghĩ là đang ngừng rồi đấy, còn tiếp theo thế nào thì mình ko biết ahihi

Chưa đâu bác, cứ đợi nó di chuyển chán đi đã, form TR các kiểu rồi vào, đợt này đi nghỉ mát :D

:D Em cũng như bác vậy em đang đợi binance mở kho theo thuyết âm mưu của e thì ngày mở kho của nó sẽ là ngày đèn đỏ, em đang lì đợi tới ngày đó xuất hiện over sell em nhảy vào giải cứu đồng đội bò hihe ^^

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,717 Xem / 99 Trả lời
  • DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,524 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 388 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 403 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên