Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 15/07: Xám xịt!

Chuẩn rồi bác, vùng tiệm cận trend thì:

1. Đặt cược theo xu hướng, dừng lỗ ngắn
2. Phá vỡ xu hướng > Đợi break swing gần nhất để bán khống.

Trade là nó thế chứ dự đoán hay kịch bản cũng chỉ là để lên kế hoạch thôi. Anh em nào hold thì cũng ko cần nghĩ nhiều.

Hiện mình mua ETH ở vùng này, h đợi thị trường trả lời. Nếu phá vỡ, chuẩn bị sẵn ở sàn cho short sell thì short xuống sau!
Chúng ta chỉ có thể lần theo dấu tích của các Strong hand và dùng kinh nghiệm để dự đoán các thời điểm quan trọng để ra quyết định, kịch bản không do chúng ta quyết định. Đặt lệnh theo setup đã định và chờ các tín hiệu xác nhận của Market thôi.

Em thấy điểm này cũng rất lý tưởng để mua ETH và có vẻ như sẽ có 1 cái đuôi dài miên man đấy.^^ Em đã vào XRP như dự kiến tại 0.3 rồi và iếp tục allin đến vùng 0.29, đặt SL chặt chẽ và chờ xem các CM làm gì tiếp theo đây.

Chỉnh sửa lần cuối:

XRP ngày trước tưởng ở vùng 0.38 là bật được rồi mà nhồi nhét mãi vẫn bị sụp xuống, thôi cho em nó 1 cơ hội ở 0.28. Hy vọng thị trường vào nhanh uptrend mạnh khỏi phải chờ lâu :D
Vẽ hình moon cái cho bác @Sơn Vũ 82 vui :D

:D xém tí thì toang các huynh ạ may nó hồi từ 200 lên 225 nên mới đỡ run chứ hnay e ngồi trà đá mà hút thuốc như gì tưởng chết đến nơi

View attachment 102767

XRP ngày trước tưởng ở vùng 0.38 là bật được rồi mà nhồi nhét mãi vẫn bị sụp xuống, thôi cho em nó 1 cơ hội ở 0.28. Hy vọng thị trường vào nhanh uptrend mạnh khỏi phải chờ lâu :D
Vẽ hình moon cái cho bác @Sơn Vũ 82 vui :D
Bác vẽ cho mình vui mà có cái breakout vàng vàng thế kia sao vui nổi!?:D. XRP lại về test trendline dưới, nếu thủng thì căng lắm...nó sẽ đi theo mẫu phân phối dạng tạm giác. Hi vọng là nó không xuyên qua, nếu qua thì phải nhả hàng chạy. :D:D. Tạm thời cứ nghe ngóng tình hình, hi vọng nó moon lại khi cá con rơi rụng bớt.
tải xuống.png

Bác vẽ cho mình vui mà có cái breakout vàng vàng thế kia sao vui nổi!?:D. XRP lại về test trendline dưới, nếu thủng thì căng lắm...nó sẽ đi theo mẫu phân phối dạng tạm giác. Hi vọng là nó không xuyên qua, nếu qua thì phải nhả hàng chạy. :D:D. Tạm thời cứ nghe ngóng tình hình, hi vọng nó moon lại khi cá con rơi rụng bớt.View attachment 102782
Thì nó break rồi mà bác. Đợt moon BTC vừa rồi tưởng chỉ cần đợi thêm 1 ít.

H thì chắc chắn là phải đợi lâu hơn rồi, haiz :)

Whale nó troll anh em hold con này thật, giá breakout khỏi vùng nền (line đỏ) với vol ngon, sau đó tích luỹ tưởng moon rồi...mình ôm 4k mẽo con này.:mad:

Bạn e nó cũng mua 1 đống XRP gần 200 đồng con này giá từ 0.3 tới 0.49 mấy hnay thấy mất tích luôn chắc đang ngồi nhà khóc :D
Thực ra đánh hold thì không ngán, quan trọng là có đủ kiên nhẫn và độ lỳ không thôi bác. Vùng giá này ngon quá cho trung hạn rồi. Nếu xét nến tuần thì nó cách vùng vào lệnh có 1 cây nến.:D

Thực ra đánh hold thì không ngán, quan trọng là có đủ kiên nhẫn và độ lỳ không thôi bác. Vùng giá này ngon quá cho trung hạn rồi. Nếu xét nến tuần thì nó cách vùng vào lệnh có 1 cây nến.:D
Cái con XRP thì khi nào mà nó pump là nó pump thôi, cho nên hold vừa phải khỏi run ...

Nó xác định là tháng nào có lương là nó múc hết XRP các huynh ạ, đợt tới này bạn e còn định vay nặng lãi để mua tiếp e khuyên mãi mà không đc ~~

em nghe bên chứng khoán có câu cổ phiếu tốt là cổ phiếu tăng giá.
Cái con xrp này thì em nghĩ bỏ đi mà làm người......

em nghe bên chứng khoán có câu cổ phiếu tốt là cổ phiếu tăng giá.
Cái con xrp này thì em nghĩ bỏ đi mà làm người......
Câu đó cũng đúng một phần,
Còn có câu cổ phiếu tăng giá là cổ phiếu ... làm giá nữa bác ạ :D
Ôi thì thị trường nào nó cũng phức con nhà bà tạp, ae cứ làm sao đừng tham là được :D

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,039 Xem / 83 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 331 Xem / 21 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,356 Xem / 77 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 237 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 110 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 141 Xem / 3 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 235 Xem / 9 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên