1. Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/05 : Không thể cản phá!

Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 16/05 : Không thể cản phá!
    16/05/2019
    2,803 lượt xem
    Mạc An

2. Mạc An
  3. 4,628
    12,924
    Thế nên khi nào mình cũng hỏi ý kiến bác @Sơn Vũ 82 đấy bác ạ. Nên các bác cần gì cứ mạnh dạn tag tên bác ấy vào. Bác ấy nhiệt tình mà :D

4. anh118

anh118

153
    159
    ok
    Bác có thể chỉ rõ hơn cho em về tín hiệu được không ạ, là volume to hay là cột giá giảm mạnh

Mạc An bài này.
  5. Mạc An

6. Mạc An
  7. 4,628
    12,924
    upload_2019-5-16_18-35-34.

Đại khái là bác cần đợi 1 nhịp nghỉ của TT, bác mở cái chart D1 lên, rồi đợi nó hồi quy xong, rồi có 1 nhịp test lại nó sẽ hình thành 1 Range như trong hình. Break khỏi hướng nào bác giao dịch theo hướng đó. Nhưng trong xu hướng tăng thì hạn chế giao dịch break xuống còn trong xu hướng giảm thì hạn chế giao dịch break lên.

huytran bài này.
  8. Có lẽ là giai đoạn đó đang bắt đầu bác ah, mình nghĩ nó có range giá mới từ 8k3-6k. Nến 1D hôm nay nếu đóng cửa như hiện tại thì mai giá còn rơi.

nam.nguyen, huytran and Mạc An bài này.
  9. Ngắn hạn giá vẫn có thể bật lên nên giờ short cũng chưa phải lúc. tải xuống (3).

10. Lỡ chốt eth rồi thì vô bch vô alt khác. Fhieeus gì con. Chọn 1 bạn chart đẹp chưa bay và buy. Hihiiii

Mạc An bài này.
  11. Mấy hôm alt chạy sóng em tranh thủ kiếm tý đỡ phải đi phụ hồ . Hiii

Mạc An bài này.

Bình luận mới nhất

• Mạc An trong Hệ thống giao dịch 609 Xem / 10 Trả lời
  • anaruan trong Thị trường Tiền Điện Tử - Crypto Currency 210,323 Xem / 1,608 Trả lời
  • Đang tải...
    Đang tải...