Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 17/05 : Điều chỉnh cái đã!

Cái trend lên dốc đứng quá mà. Sáng ra e đã thấy sợ. Nhưng e ko nghĩ vùng 7440 bị phá nhanh đến vậy. Đúng là phá lên nhanh phá xuống cũng nhanh thôi. Hiii

Cái trend lên dốc đứng quá mà. Sáng ra e đã thấy sợ. Nhưng e ko nghĩ vùng 7440 bị phá nhanh đến vậy. Đúng là phá lên nhanh phá xuống cũng nhanh thôi. Hiii
"Lên" được thì "phá" dễ bác ah...đọc đến đây chắc bác lại nghĩ bậy rồi phải không?:D:D:D:D:D

Vừa canh hồi chốt ra, nghe ngóng xem sao

Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn
Tránh voi chẳng xấu mặt nào.
:D

Đội short 4200, 5400, 5800-6000, 7500... Tổ quốc ghi công các anh

Chỉnh sửa lần cuối:
"CEO Ledger Pascal Gauthier cho biết doanh số tăng gấp đôi sau khi vụ hack Binance"

Trời thương người giàu nè các bác

Em BNB thì chắc sẽ lên đó các bác, sắp ra token mới bên binane lauchpad nên bà con sẽ tranh thủ giá còn thấp mua vào trữ!
Chart BNB không xấu như mấy ông kia.
bác cho em hỏi bác lấy vùng điều chỉnh theo cách nào ạ, fibo hay chỉ số gì
Thường là fibo hoặc canh vùng hỗ trợ mạnh hoặc cản mạnh bác.

Chart BNB không xấu như mấy ông kia.

Thường là fibo hoặc canh vùng hỗ trợ mạnh hoặc cản mạnh bác.
nhân tiện bác cho em xin ý kiến về điểm short bch, em có sẵn rồi mà chưa có điểm vào lệnh, có nên đợi hồi lên 390 hay là bán luôn vì thi trường đang xấu

nhân tiện bác cho em xin ý kiến về điểm short bch, em có sẵn rồi mà chưa có điểm vào lệnh, có nên đợi hồi lên 390 hay là bán luôn vì thi trường đang xấu
Có thể đợi hồi lên vùng 380 rồi bán bác, nến 1D đang xấu - dạng shooting star, cộng thêm với nến giảm hôm nay, e là tối có khi nó tuột tiếp. Chart con này giống LTC, giá cũng theo sóng 12345.
tải xuống (8).png

Bác
Em nghĩ chưa dowtrend hẳn đâu ah, cứ phải lòng vòng lên xuống còn chán mới xác định lên hay xuống. mà em chờ bnb nó rớt mẹ về 15 em ôm 1000 con đếch thèm trader nữa, mệt mỏi.
E cũng nghĩ giống bác kheso chon 1 con om hold roi nghi khoe thoi trade thot qua. sáng short đc tí mà vào long eth kết quả sml nặng k thể tin đc bên bitmex về 19x E cháy luôn lệnh long ở 230 hic chán

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 225 Xem / 20 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 236 Xem / 7 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 908 Xem / 45 Trả lời
  • nlinh trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 13,906 Xem / 14 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,442 Xem / 86 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên