Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 17/05 : Điều chỉnh cái đã!

Bác

E cũng nghĩ giống bác kheso chon 1 con om hold roi nghi khoe thoi trade thot qua. sáng short đc tí mà vào long eth kết quả sml nặng k thể tin đc bên bitmex về 19x E cháy luôn lệnh long ở 230 hic chán
Đm em méo hiểu em trader kiểu gì mà nhảy lại vào thị trường từ đầu tháng 3 tới giờ -5℅ tài khoản, chỉ tổ tốn phí bác ah.

Đm em méo hiểu em trader kiểu gì mà nhảy lại vào thị trường từ đầu tháng 3 tới giờ -5℅ tài khoản, chỉ tổ tốn phí bác ah.
Tốt quá còn gì, nhiều người còn cháy mấy lần tài khoản rồi ấy chứ. Sống sót vs thị trường, học hỏi từ nó, rồi sẽ có ngày có quả ngọt...

Bác chuyển nhà cạnh bác Nhật Hoài ngay và luôn. Các cụ nói rồi "Ở chọn nơi, chơi(trade) chọn bạn" chí ít cũng x vài lần tk. À mà sao h nay kg thấy bác ấy nhỉ? Để tôi triệu hồi bác ấy thử xem: mr Hoài Where are u...u..?

Chỉnh sửa lần cuối:
bác còn đỡ, em lúc đàu lãi tý xong short sớm bay 40% tk đây
đấy là em tính cho từ tháng 3 sau khi rời bỏ 1 tháng quay lại thì trader đi trader lại chả thấy lãi đâu mất cụ -5% tk bác ơi, còn tính tổng tiền thua lỗ của em giờ gần 4k$ Trump rồi. em chả sung sướng gì đâu bác. ôi chủ ước mơ trúng đề như bác @ThanhSang thôi.

thế này có được không các bác

Short thôi các bác qua dính kèo long eth đau quá huhu vẫn cay giờ short cho nó to hell luôn downtrend incoming rồi

E cũng nghĩ điều chỉnh trong trend lên. Nhưng timing chưa đủ nên vẫn còn nhịp xuống nữa sau pha lên này

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,489 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,561 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 367 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 345 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên