Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 21/06 : Sức mạnh của xu hướng!

Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 21/06 : Sức mạnh của xu hướng!

Dạo này thị trường ngon quá, nhưng hôm qua ngồi soi cá nó đẩy cả ngày thì thấy chỉ đúng btc là thật sự được đẩy an toàn lên, và cứ btc lên là các coin khác nhích xuống rất đều
Cực đều luôn, như là các sàn thông nhau vậy.

Có bác nào giải thích được cho mình không?
Chiến tranh Mỹ _ Iran, mình nghĩ vậy.

@Mạc An hun bác cái, nhờ có cái công thức bác hôm trước mà gồng lời quá ngon, không là mình bán non ngay 300 rồi
Thôi bác ạ, bác mà quý mến thì ra khảo sát các tiệm massage xem giá bao nhiêu rồi tặng tôi 2 ẻm. 2 em đó hôn tôi thay bác chứ bác hôn ko dám nhận =))))

Ôi "ngưỡng tâm lý" 6k, 10k... như gỗ mục. Thua xa ngưỡng 4k2 và 8k4

Pump đúng cuối tuần, có gian trá không đây?? :D

@Mạc An cứ xem thường NEO, ngôi sao của ngày hqua, đang lúc BTC tăng mạnh vậy mà e ý còn đạp mặt mà bay. 19$, 8 tháng rồi mới thấy lại. Xin chúc mừng ae đang giữ NEO (mà ko biết còn mấy người giữ nhỉ:p).

Bác @RainbwSeal sau cú Long ăn đậm từ 8k2 -9k3. Bác dự định Short khi xuống dưới 9k, ko biết bác ấy có khớp lệnh ko? Nếu khớp thì "của thiên trả địa", tiếc thật.

Hú bác @RainbwSeal . Muốn nghe nhận định BTC của bác.

bác Mạc An cho target con ABC chuẩn từng milimet nhỉ? , trúng đậm, đang ôm con ltc mà yếu sinh lý quá :D

Bác @RainbwSeal sau cú Long ăn đậm từ 8k2 -9k3. Bác dự định Short khi xuống dưới 9k, ko biết bác ấy có khớp lệnh ko? Nếu khớp thì "của thiên trả địa", tiếc thật.

Hú bác @RainbwSeal . Muốn nghe nhận định BTC của bác.
Quả short khúc 9k có vẻ hơi sớm, BTC nó chạm 1 cái trendline rồi đi lên, cũng cài SL cơ mà cũng thốn.
Qua h long từ vùng 10k lên tới h nên cũng ok phần nào, sắp tới giá sắp chạm vào mây, lần này nếu thủng sẽ xem xét thêm cái trendline cũ đã bị gãy chưa, gãy rồi thì mới dám short.
Cản sắp tới của BTC là 11k5-11k6, vùng này trc đây xảy ra double top rồi đi xuống rất mạnh chưa bao h lên lại, em dự là ở đây cũng sẽ xuống lại test trendline.

Ôi "ngưỡng tâm lý" 6k, 10k... như gỗ mục. Thua xa ngưỡng 4k2 và 8k4

Pump đúng cuối tuần, có gian trá không đây?? :D

@Mạc An cứ xem thường NEO, ngôi sao của ngày hqua, đang lúc BTC tăng mạnh vậy mà e ý còn đạp mặt mà bay. 19$, 8 tháng rồi mới thấy lại. Xin chúc mừng ae đang giữ NEO (mà ko biết còn mấy người giữ nhỉ:p).
Chúc mừng bác. ko phải là xem thường NEO bác! Mà nhiều quá, đánh không xuể =)). Mình trade cả fx, hàng hóa, đang lan man lại xem 1 số em stock đợt này vào được chưa nên cryto trade một số mặt hàng chính thôi .

Chúc mừng bác. ko phải là xem thường NEO bác! Mà nhiều quá, đánh không xuể =)). Mình trade cả fx, hàng hóa, đang lan man lại xem 1 số em stock đợt này vào được chưa nên cryto trade một số mặt hàng chính thôi .
Mình ko hold NEO, chỉ hay ngó qua e nó thôi :D
Công nhận Mạc An hay thật, phân tích crypto, dầu, vàng, fx... Mình chỉ phân tích 3-4 coin ruột mà còn xoắn não:confused:

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 257 Xem / 8 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 997 Xem / 40 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,772 Xem / 78 Trả lời
  • forex_vn trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,636 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 200 Xem / 2 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 283 Xem / 1 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên