Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 23/04 : Vượt vũ môn?

Rộn ràng quá ta. E ko nghĩ bit phá 5415 một cách dễ dàng đến thế. D1 đứng hẳn trên 5415 thì lại như ý roài. Cuối mùa ghu 8960 to the moon he he

Thử đợi 7k8 xem sao :D. Đã nghĩ là phải nghĩ lớn :v
nghĩ là phải nghĩ lớn cho nó nốt công nghĩ . He he

vung nay la vung nguy hiem de pump len phai ko bac thế khéo em lại short đáy quá
Vùng này là vùng hỗ trợ, có nghĩa là phải quan sát kỹ 2 chiều, nếu phá xuống là short, còn bật lên thì chúng ta đợi phá kháng cự trước đó mới long bác.

Vùng này là vùng hỗ trợ, có nghĩa là phải quan sát kỹ 2 chiều, nếu phá xuống là short, còn bật lên thì chúng ta đợi phá kháng cự trước đó mới long bác.
lại thắp nhanh thôi bác may em cũng x2 lên không lo lắm @@ chứ x10 chắc em lại thọt cả đống

View attachment 88727

3 em hôm qua của bác Tùng @Ga_Nha_Que nhé. Mấy em này nó lên trên trend tăng hết rồi. NANO rất đẹp, chỉ có ẸN với REP thì cần phá 0.25 với 25 nữa là ngon :D
Thanks nhé. BTC lên mà VOL hẻo quá nên đánh ALT cũng thấy ớn, Thôi từ nay án binh canh thoát hàng thôi, cầm xèng chờ cú chỉnh của BTC cho nó lành mạnh cái đã.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 397 Xem / 34 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 18 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 46 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 2 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên