Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 23/10: Đúng rồi, chạy đi!

Bác ra kèo chuẩn k cần chỉnh, chẳng hay ETH short target bao nhiêu vậy bác
ETH khi giá breakout cái lá cờ là mình vào liền, hiện thì chưa xác định được vùng vào lệnh tiếp theo, chờ giá đi ntn, vì ở đây có 1 vùng hỗ trợ 160.
tải xuống (1).png

ah không bác, lệnh ETH và BTC vào cả chục ngày rồi, giờ mới hái quả.:D. Cả con BNB nữa, mà xem lại phí mượn BNB cao quá, chục ngày mà mất gần 3 con BNB. (1 củ tiền lãi):mad:
Phí cao thiệt, trade mà hold lệnh lâu đúng quá oải @@

ah không bác, lệnh ETH và BTC vào cả chục ngày rồi, giờ mới hái quả.:D. Cả con BNB nữa, mà xem lại phí mượn BNB cao quá, chục ngày mà mất gần 3 con BNB. (1 củ tiền lãi):mad:
Mấy bữa sang trade cfd bên sàn fx không mất phí thì spread cao, nếu mà quýnh hold lâu lâu thì chơi bên sàn fx cũng đc :D

Mấy bữa sang trade cfd bên sàn fx không mất phí thì spread cao, nếu mà quýnh hold lâu lâu thì chơi bên sàn fx cũng đc :D
Chắc phải ngâm cứu vụ phí sàn, kiểu này là tụi sàn nó ko muốn cá con hold lệnh lâu rồi. Đánh khung ngắn thì dễ bị thịt, mà đánh dài thì nhìn phí xót hết cả ruột, nếu lệnh win còn đỡ chứ lệnh thua thì...:mad:

Chắc phải ngâm cứu vụ phí sàn, kiểu này là tụi sàn nó ko muốn cá con hold lệnh lâu rồi. Đánh khung ngắn thì dễ bị thịt, mà đánh dài thì nhìn phí xót hết cả ruột, nếu lệnh win còn đỡ chứ lệnh thua thì...:mad:
Đánh cái này phải chơi dài một chút chứ trade ngắn khó lắm bác, nhiều lúc mình muốn nó chạy mà nó có chạy đâu :v

Đánh cái này phải chơi dài một chút chứ trade ngắn khó lắm bác, nhiều lúc mình muốn nó chạy mà nó có chạy đâu :v
Hiện mình cũng đang test trên sàn Exness vì thấy cho margin BTC và ETH, phí nghe nói nó không tính phí giao dịch. Hiện đang đánh demo xem thử trước.:D

Hiện mình cũng đang test trên sàn Exness vì thấy cho margin BTC và ETH, phí nghe nói nó không tính phí giao dịch. Hiện đang đánh demo xem thử trước.:D
Ồ không mất phí, nhưng spread khá cao (cái này xem như phí ban đầu), bác thấy uýnh mà cái nào có lợi hơn thì xài, nhưng đòn bẩy bên exness khá cao nên phải căn chỉnh size, bác thích margin vô cực cũng có =)))))))

Ồ không mất phí, nhưng spread khá cao (cái này xem như phí ban đầu), bác thấy uýnh mà cái nào có lợi hơn thì xài, nhưng đòn bẩy bên exness khá cao nên phải căn chỉnh size, bác thích margin vô cực cũng có =)))))))
Giới hạn margin của mình là x10 thôi cụ, trên 10 thì chỉ làm mồi cho cá.:D. Crypto thì nó quẹt 1 cây nến là cháy rồi.:D:D. Còn chơi kiểu cross margin thì ngán lắm.

Các tiền bối nghĩ sao về e Link ạ
BTC sml và đang sw, mấy em alt lại có dịp ngọ nguậy. Lúc này Long alt có hợp lý k các bác, xin cho ý kiến ạ

Giới hạn margin của mình là x10 thôi cụ, trên 10 thì chỉ làm mồi cho cá.:D. Crypto thì nó quẹt 1 cây nến là cháy rồi.:D:D. Còn chơi kiểu cross margin thì ngán lắm.
Trước mình cũng x10, 15 sau 1 tuần x4 tài khoản, sang tuần 2 về lại điểm xuất phát. bây giờ chỉ x5, non tay học hỏi tiếp.

em cay em Link lắm rồi. Mấy tháng nay nó toàn 1 mình 1 ngựa vả em không biết bao nhiêu lần.
Hôm qua nó giảm xuống sâu, em kéo dần SL về. Sáng nay ăn ngay 1 chưởng. Mất lãi, còn giảm thêm 3% :(((
Cái này sóng tăng của nó qua rồi, nhưng cũng đừng nên short .
Các tín hiệu đảo chiều trong xu hướng tăng nên tận dụng làm phương tiện chốt lời hơn là cố uýnh ngược xu hướng., khi nào thấy đảo chiều thực sự về xu hướng hẵng nhảy vào :D

Cái này sóng tăng của nó qua rồi, nhưng cũng đừng nên short .
Các tín hiệu đảo chiều trong xu hướng tăng nên tận dụng làm phương tiện chốt lời hơn là cố uýnh ngược xu hướng., khi nào thấy đảo chiều thực sự về xu hướng hẵng nhảy vào :D
thanks bác An nhé.

View của BTC sóng 5 đã xong tiếp theo là ABC vùng 9k là có thể chạm đến. Cản 7k2-7k4 đã làm tốt nhiệm vụ của nó
Volume xả tại sóng 3 và 5 giá cao hơn nhưng lượng xả ít hơn
Phân kì tại AO+RSI đã có
View attachment 118898

Em Link nó lại vả em phát nữa. Nó hồi lại gì kinh thế k biết :mad::mad::mad:
Linh em vẫn đang trade link, và lợi nhuận rất tốt( chắc Tổ Coin độ) :D
Vì là phụ nữ nên Linh cần nâng niu hehe. Thôi em vào view nhé
Linh đang bám sát E.W, và E.W lúc này chính giúp chúng ta tối đa hóa lợi nhuận của từng cú trade
Chart D1 Link chart RSI vẫn đang hỗ trợ tốt, Bò vẫn đang kiểm soát tốt, đáy sau cao hơn đáy trc, Động lượng vẫn tăng, cặp nến doji fail
Cây Doji đầu là là kết thúc sóng 5 của i trong sóng 3 lớn và cây doji thứ 2 là lực xả của toàn ABC và sóng ii của sóng 3 lớn hình thành
**Link hiện tại ta buy ngắn hạn 2.6 và tp 2.8-2.95 lúc đó chúc ta short lại với TP là 2.6
D1 Chart

Chart H4 các bác nhìn rõ hơn

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Hệ thống giao dịch - Trading system 37,485 Xem / 18 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,555 Xem / 94 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 366 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 340 Xem / 18 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên