Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/10: Gió chiều nào, xuôi chiều ấy!

Thị trường crypto theo góc nhìn đồ thị P&F - Ngày 29/10: Gió chiều nào, xuôi chiều ấy!

Coin nó hay chạy tăng kiểu parabola phết, khá đứt hơi. Rất mong các ae phân tích Wicff koff nhỉ ? cho cái vieww dc ko ?

BNB có mục tiêu giá 26.25 là tăng hơn 30%, quá kinh dzị...

Coin nó hay chạy tăng kiểu parabola phết, khá đứt hơi. Rất mong các ae phân tích Wicff koff nhỉ ? cho cái vieww dc ko ?

BTC là dạng tích luỹ Wyckoff đó bác, mình khoanh chữ nhật đỏ do lười đánh dấu chữ. Line màu xanh lá có khả năng giá sẽ về để lên tiếp.
tải xuống (1).png

Ae chờ mua ở 8k9 rất nhiều với lí do: fill CME gap, MA200 nằm tại đây, hỗ trợ gần nhất nằm ở đây. Vì thế theo mình là nó ko về đó nữa lên luôn từ đây:D

vẫn phải chờ test MA50 đã bác
MA50 em ko thấy liên kết lắm với chart, MA200 thì rất chính xác, em vẫn tin vào MA200 hơn
Dạo quanh em thấy rất nhiều ng nói về CME gap và thực tế BTC ko cần thiết về fill cái gap này mà có thể lên nữa trước khi dump mạnh xuyên qua vùng này.
Nói gì thì nói, tối nay có kết quả, ae chuẩn bị buy breakout chưa.

Ngày xưa nó còn x x mà bác, 30% đã là gì :D

MA50 em ko thấy liên kết lắm với chart, MA200 thì rất chính xác, em vẫn tin vào MA200 hơn
Dạo quanh em thấy rất nhiều ng nói về CME gap và thực tế BTC ko cần thiết về fill cái gap này mà có thể lên nữa trước khi dump mạnh xuyên qua vùng này.
Nói gì thì nói, tối nay có kết quả, ae chuẩn bị buy breakout chưa.
View attachment 119860

Mình đang hóng cú này

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,602 Xem / 80 Trả lời
  • TraderViet News trong Chuyện bên lề 241 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 446 Xem / 24 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,134 Xem / 83 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 337 Xem / 3 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 121 Xem / 2 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 198 Xem / 3 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên