Thông báo cùng anh em về việc mượn danh TraderViet và Admin TraderViet

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,160
153,345
Xin chào anh em

Vừa qua, có một số anh em nhắn tin diễn đàn và cả gửi email hỏi về một số dịch vụ, từ môi giới cho sàn (làm IB), đào tạo, tư vấn dịch vụ, giao dịch dùm (ủy thác đầu tư)... có liên quan đến TraderViet và admin TraderViet (admin @Duonghuy ). Nay TraderViet@Duonghuy xin trình bày rõ như sau:

Về TraderViet
  • TraderViet vẫn tuân thủ tinh thần đứng trung lập để cung cấp kiến thức, kinh nghiệm và làm sân chơi trao đổi công bằng cho anh em. TraderViet không có bất kỳ hoạt động kinh doanh nào bên ngoài như môi giới, đào tạo hay ủy thác đầu tư, tư vấn ra vào lệnh.
  • TraderViet hiện nay không liên kết với bất cứ công ty nào để tổ chức kinh doanh trong bất kỳ lĩnh vực nào, kể cả trong hay ngoài lĩnh vực đầu tư tài chính
  • Các đối tác đăng banner trên TraderViet là các đối tác quảng cáo đơn thuần mà thôi. TraderViet không làm môi giới hay tham gia điều hành tại các đối tác này.
Về admin @Duonghuy
  • Bản thân admin @Duonghuy chưa từng tổ chức các khóa học thu phí nào trong suốt thời gian vừa qua. Các chia sẻ chỉ nằm trên diễn đàn này, nằm trên 1 số báo chí mà @Duonghuy có cộng tác viết bài và trong các buổi Offline miễn phí tại Sài Gòn trong giai đoạn 3 năm qua.
  • Admin @Duonghuy cũng chưa từng tham gia bất cứ khóa học về trading của bất kỳ thầy dạy forex nào tại Việt Nam, hoặc hùn vốn mở lớp đào tạo loại hình này tại Việt Nam. Vì vậy, Dương Huy không có "thầy" hay "học trò" gì cả, chỉ có anh em đồng đội trader trên diễn đàn này thôi
Mặc dù biết thông báo này có vẻ phản cảm nhưng đây là thông báo cần thiết giúp các anh em tránh được các tổ chức, cá nhân mượn danh TraderViet hay cá nhân admin để tổ chức kinh doanh, lôi kéo khách hàng.

Xin được thông báo cùng anh em như trên

Happy and safe trading !!!

Giới thiệu sách Trading hay
Trading In The Zone - Thực hành Kiểm soát Cảm xúc bằng Tâm lý học Hành vi trong Đầu tư và Giao dịch Tài chính

Là quyển sách Top 1 toàn cầu về chủ đề đầu tư/trading, Trading In The Zone giúp thấu hiểu và quản trị cảm xúc cũng như giữ vững kỷ luật khi tham gia thị trường tài chính, nhằm nâng cao trình độ và hiệu quả đầu tư lên mức cao nhất có thể
admin của TraderViet và còn cặp với Ngọc Trinh nữa thì thân thế phải cỡ nào các bác biết rồi đấy
đâu cần phải mở lớp hay bán khóa học để kiếm tiền đâu
anh ấy chỉ cần trading demo là đã đủ sống với Trinh, my idol :oops:

Xin chào anh em

Vừa qua, có một số anh em nhắn tin diễn đàn và cả gửi email hỏi về một số dịch vụ, từ môi giới cho sàn (làm IB), đào tạo, tư vấn dịch vụ, giao dịch dùm (ủy thác đầu tư)... có liên quan đến TraderViet và admin TraderViet (admin @Duonghuy ). Nay TraderViet và @Duonghuy xin trình bày rõ như sau:

Về TraderViet
  • TraderViet vẫn tuân thủ tinh thần đứng trung lập để cung cấp kiến thức, kinh nghiệm và làm sân chơi trao đổi công bằng cho anh em. TraderViet không có bất kỳ hoạt động kinh doanh nào bên ngoài như môi giới, đào tạo hay ủy thác đầu tư, tư vấn ra vào lệnh.
  • TraderViet hiện nay không liên kết với bất cứ công ty nào để tổ chức kinh doanh trong bất kỳ lĩnh vực nào, kể cả trong hay ngoài lĩnh vực đầu tư tài chính
  • Các đối tác đăng banner trên TraderViet là các đối tác quảng cáo đơn thuần mà thôi. TraderViet không làm môi giới hay tham gia điều hành tại các đối tác này.
Về admin @Duonghuy
  • Bản thân admin @Duonghuy chưa từng tổ chức các khóa học thu phí nào trong suốt thời gian vừa qua. Các chia sẻ chỉ nằm trên diễn đàn này, nằm trên 1 số báo chí mà @Duonghuy có cộng tác viết bài và trong các buổi Offline miễn phí tại Sài Gòn trong giai đoạn 3 năm qua.
  • Admin @Duonghuy cũng chưa từng tham gia bất cứ khóa học về trading của bất kỳ thầy dạy forex nào tại Việt Nam, hoặc hùn vốn mở lớp đào tạo loại hình này tại Việt Nam. Vì vậy, Dương Huy không có "thầy" hay "học trò" gì cả, chỉ có anh em đồng đội trader trên diễn đàn này thôi
Mặc dù biết thông báo này có vẻ phản cảm nhưng đây là thông báo cần thiết giúp các anh em tránh được các tổ chức, cá nhân mượn danh TraderViet hay cá nhân admin để tổ chức kinh doanh, lôi kéo khách hàng.

Xin được thông báo cùng anh em như trên

Happy and safe trading !!!
Ad @Duonghuy đúng là danh bất hư truyền

anh em cùng ủng hộ bác Huy và TraderViet để tẩy chay những thành phần ''Mượn danh chuộc lợi'' các bác nhé !

Cảm ơn bác Huy vì đã tạo diễn đàn cho anh em, cảm ơn vì trader việt luôn vì lợi ích của cộng đồng trader việt nam.

Về TraderViet

Xin chào Admin @Duonghuy và các bác thành viên TraderViet,

Lang thang trên các 4r Việt, em thấy tiêu chí của TraderViet là rõ ràng, không vụ lợi và thực sự vì cộng đồng Trader Viet nên em đăng ký vào giao lưu với các bác cho vui vậy.

Hy vọng TraderViet luôn giữ vững lập trường và cống hiến hết mình vì anh em Viet Trader.

Chúc các bác nhiều sức khỏe và kiếm được nhiều tiền từ thị trường FX nhé!

Anchorite

Em vinh dự được bắt tay bác Huy một lần hôm off ở HN, đôi bàn tay mềm mại, ẩm ướt mà ấm áp đến lạ kì <3

Em mới tham gia tìm hiểu được vài tháng nhưng cũng đã trả giá khoảng 100 đô, thật ra nó chả nhiều gì so với các bác tham gia trade việt nhưng với lương 3 củ một tháng của em và nuôi mộng ăn đủ ngon, mặc đủ đẹp thì cũng là con số lớn. Mong anh em diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm để học hỏi thêm.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 187 Xem / 17 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 600 Xem / 29 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 127 Xem / 5 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên