Thông báo kết quả dự đoán trận chung kết Đồng hành cùng U23 Việt Nam. Xin chúc mừng anh em may mắn

Thông báo kết quả dự đoán trận chung kết Đồng hành cùng U23 Việt Nam. Xin chúc mừng anh em may mắn

admin

Administrator
Thành viên BQT
410
5,913
Mặc dù U23 Việt Nam chúng ta không thể vô địch trong trận tuyết chiến tại Trung Quốc cùng U23 Uzbekistan nhưng các em đã trở thành những người hùng của nước nhà. Những gì các em đã trải qua trong suốt 120 phút của trận chung kết sẽ còn được kể nhiều lần nữa trong nhiều năm tới. Các em đã chiến thắng trong lòng người hâm mộ.

Gameshow vui vẻ Cùng TraderViet dự đoán kết quả trận chung kết U23 Việt Nam - U23 Uzbekistan đã khép lại. Tỷ số chung cuộc là 1-2. Có gần 90 anh em tham dự và có 10 anh em đoán đúng, tỷ lệ xấp xỉ 10%. Dưới đây là các comment dự đoán của các anh em
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là : 1-2
Số may mắn: 719
Số may mắn của tôi là: 188
Số may mắn của tôi là: 689
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là : 1-2.
Số may mắn của tôi là 777
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là : 1-2. Số may mắn của tôi là 808
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là :1-2. Số may mắn của tôi là: 286
Tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là : 01 - 02.
Số may mắn của tôi là: 365.
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là: 1-2. Số may mắn của tôi là 794
Số may mắn của tôi là: 135
Tôi đoán tỷ số U23 VN - U23 Uzbekistan là : 1 - 2
Số may mắn là : 124
Trong số 10 anh em trên, rất tiếc có 3 anh em phạm quy vì chưa có đủ 3 comment cho đến thời điểm khóa sổ dự đoán, gồm 03 bạn @Phanduc , @akiratrang , @Hoandq nên đã bị loại

Còn 07 bạn còn lại sẽ được so con số may mắn với giải đặc biệt xổ số kiến thiết TpHCM chiều 27.01.2018 (link tại đây)

Số may mắn được xác định là 051, là 3 số cuối cùng của giải đặc biệt. Anh em nào có số may mắn trùng hoặc gần nhất so với số 051 sẽ là người đoạt giải nhất, nhì và ba

Số may mắn của các anh em như sau

Theo kết quả trên, BQT diễn đàn TraderViet xin công bố kết quả giải thưởng như sau
  1. Giải ba : @nguyenhoan , một thẻ cào trị giá 200k
  2. Giải nhì : @Trung1987 , một thẻ cào trị giá 300k
  3. Giải nhất : @phuonglan19 , một thẻ cào trị giá 400k
BQT sẽ nhắn tin trên diễn đàn thông qua inbox cho anh em để anh em gửi số điện thoại nhận giải nhé.

Một lần nữa xin cảm ơn U23 Việt Nam đã đem vinh quang về cho tổ quốc và cảm ơn anh em thành viên diễn đàn đã cùng tham gia đông vui cùng gameshow. Của ít lòng nhiều, chúng ta đã đem chút máu lửa của Trader để đóng góp cho đội tuyển nước nhà rồi đó.

Hẹn gặp lại anh em ở gameshow tiếp theo của TraderViet nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Nhật Ký Giao Dịch Thực Chiến của Phù Thủy Thị trường Tài Chính

Sách chia sẻ 05 tháng giao dịch thực tế trên thị trường tài chính, sử dụng Price Action và Mô hình Biểu đồ của Phù thủy trader Peter Brandt, người có gần 50 năm kinh nghiệm trading và đạt lợi nhuận bình quân 68% lợi nhuận mỗi năm
Admin tag mình vào tưởng rinh giải rồi chứ hehe, chúc mừng các bạn may mắn hơn mình nhé

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 1,180 Xem / 41 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 841 Xem / 39 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 260 Xem / 7 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 149 Xem / 7 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,284 Xem / 84 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 315 Xem / 31 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên