Thông báo lại về đợt thi tuyển giao dịch viên phân khúc GBPUSD!

Kabuto

Active Member
681
992
Trước tiên mình tin tâm lý mọi người còn hoài nghi, nhưng mọi người nên đọc kĩ sẽ thấy rằng mọi người nếu tham gia thì không phải chịu bất kì rủi ro nào. Đây là một cơ hôi công việc thực sự nhưng tôi không được phép tiết lộ thêm vì nó còn phụ thuộc năng lực giao dịch của các bạn. Mong Admin @DuongHuy cho bài viết này lên top bài nổi bật. Xin chân thành cảm ơn!
*
monexnews_currencypairs_gbpusd-jpg.60794

Thân chào các bạn!
Rất vui khi lại được tham gia diễn đàn cùng các bạn. Chúc các bạn luôn có các quyết định giao dịch thành công. Chúng tôi vẫn tiếp tục chương trình tuyển dụng chuyên viên giao dịch cặp tiền tệ GBP/USD. Thời gian thử thách dự kiến sơ loại cấp quốc gia sẽ diễn ra từ ngày 10/10/2018 đến ngày 10/11/2018. Chúng tôi xin lặp lại rằng mục đích của chúng tôi là tìm kiếm chuyên viên giao dịch và không có bất cứ đòi hỏi về sự đóng góp tài chính hay các hoạt động nào khác.
Chúng tôi sẽ xét tuyển 30 hồ sơ đủ điều kiện và cấp miễn phí cho mỗi người 1 tài khoản real 100USD, các bạn sẽ giao dịch với tài khoản này và toàn bộ lợi nhuận của tài khoản này đều thuộc về bạn, chúng tôi sẽ chuyển khoản lợi nhuận này mỗi tuần vào tài khoản ngân hàng của các bạn 1 lần.
Sau 1 tháng giao dịch, 10 bạn nào có kết quả tốt nhất sẽ được hướng dẫn đào tạo thêm về kỹ năng giao dịch và 5 bạn có kết quả tốt nhất sẽ tham gia vòng thi cấp khu vực.
Ngoại trừ diễn đàn này, chúng tôi cũng thông báo trên các diễn đàn khác và các hình thức khác. Các bạn có thể phổ biến đến các bạn khác nếu có nhu cầu vì đây là một cơ hội nghề nghiệp.
Chi tiết cụ thể các bạn có thể liên lạc qua mail cá nhân của tôi: [email protected]
Rất mong được sự cộng tác từ các bạn!
( Mình sửa lại mail mà các muốn tham gia thì gửi mail cho địa chỉ trên)

Giới thiệu sách Trading hay
Bộ sách của Phù Thủy Trader Mark Minervini

Mark Minervini là một huyền thoại của giới trading toàn cầu. Bộ sách này mang đến các kiến thức cơ bản nhất về phương pháp giao dịch của Mark Minervini
hồ sơ cụ thể là cần những gì a?
Để cho người chủ trì tuyển dụng trả lời bạn nhé, hoặc bạn gửi mail thể hiện thành ý muốn quan tâm và tìm hiểu vể địa chỉ mail [email protected]
Nhấn mạnh là BẠN KHÔNG PHẢI CHỊU BẤT KÌ RỦI RO nào, bạn chỉ cần thể hiện thái độ cầu thị và năng lực giao dich chuyên cặp GBPUSD. GLuck!

Chỉnh sửa lần cuối:
hồ sơ cụ thể là cần những gì a?
Các bạn chỉ cần cung cấp các thông tin cơ bản sau:
Họ tên: (để xác định chính xác bạn không đăng ký nhiều tài khoản)
Ngày tháng năm sinh:
Địa chỉ thường trú:
CMND:
Tài khoản ngân hàng: (để nhận khoản lợi nhuận mà bạn giao dịch có được)
Số đt di động: (chúng tôi sẽ tư vấn trực tiếp cho bạn)
Tất cả thông tin trên gửi vào mail như trên
Chú ý: các bạn sẽ được cung cấp miễn phí tài khoản giao dịch và không phải đóng góp bất kỳ khoản tiền tài chính nào hay hoạt động nào khác. Cuộc thi này nhằm tìm kiếm người có năng lực giao dịch forex chứ không mang tính chất kêu gọi đầu tư.

Các bạn chỉ cần cung cấp các thông tin cơ bản sau:
Họ tên: (để xác định chính xác bạn không đăng ký nhiều tài khoản)
Ngày tháng năm sinh:
Địa chỉ thường trú:
CMND:
Tài khoản ngân hàng: (để nhận khoản lợi nhuận mà bạn giao dịch có được)
Số đt di động: (chúng tôi sẽ tư vấn trực tiếp cho bạn)
Tất cả thông tin trên gửi vào mail như trên
Chú ý: các bạn sẽ được cung cấp miễn phí tài khoản giao dịch và không phải đóng góp bất kỳ khoản tiền tài chính nào hay hoạt động nào khác. Cuộc thi này nhằm tìm kiếm người có năng lực giao dịch forex chứ không mang tính chất kêu gọi đầu tư.
Tiếc quá, tôi chỉ theo dõi cặp EURUSD, nếu có cuộc thi cặp đấy thì cho tôi tham gia với

Tiếc quá, tôi chỉ theo dõi cặp EURUSD, nếu có cuộc thi cặp đấy thì cho tôi tham gia với
Tôi cũng rất lấy làm tiếc! Tuy nhiên, nhiệm vụ mà chúng tôi đảm nhiệm trong Quỹ là giao dịch phân khúc GBP/USD. Các bạn cũng có thể tham khảo các loại cặp tiền tệ khác nhưng khi thực hiện thi sơ loại hay tác vụ giao dịch đều phải đúng phân khúc GBP/USD. Do đó, rất cảm ơn bạn đã quan tâm và có phản hồi!

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 529 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 120 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,216 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 231 Xem / 12 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 487 Xem / 38 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên