Thông báo Offline TraderViet - Chương trình FX88 VietNam Connect

DuongHuy

Administrator
Thành viên BQT
28,520
153,850
TraderViet xin thông báo đến các anh chị em trong Forum là chúng ta sẽ có buổi Offline diễn ra vào ngày 18/03 sắp tới. Buổi Offline FX88 VietNam Connect này sẽ được tài trợ bởi Forex Broker FX88 (www.fx88.vn). Nhờ có nhà tài trợ đã hỗ trợ về địa điểm và chi phí nước uống nên anh em TraderViet chúng ta sẽ tham gia Offline mà hoàn toàn không tốn bất kỳ chi phí nào cả (gửi xe cũng miễn phí luôn nhé anh em, chỉ có đi tăng 2 tăng 3 thì tốn phí thôi).

Do Offline tổ chức tại Sài Gòn nên đành lỡ hẹn với anh em ngoài Hà Nội. Anh em nào có nhiều sức khỏe thì chạy xe máy vào chơi cũng được, vì nghe nói 2 bạn nữ gì đó chạy hết có 2 ngày thôi. Anh em HN nào vào xe máy thì bữa đó dự Offline sẽ được cung cấp 1 giường nệm nằm, vì sợ anh em ngồi không nổi

Thời gian, địa điểm và nội dung của buổi Offline sẽ như sau:
  • Thời gian : 9.00 - 11.30 sáng thứ 7 ngày 18/03/2017
  • Địa điểm : Cafe Phố - 116 Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, TpHCM (ngay ngã tư Trương Định và Nguyễn Du, nhằm bên cạnh rạp Galaxy Nguyễn Du) (xem sơ đồ cuối bài)
  • Nội dung
    • Trao đổi cùng Broker FX88
    • Chia sẻ thông tin về việc mua tín hiệu trading từ các chuyên gia hàng đầu
    • Chia sẻ mô hình Price Action bẫy giá - chưa được chia sẻ trên các diễn đàn trading Việt Nam
Người thuyết trình
Cách thức đăng ký :

Điền thông tin vào Form theo link dưới đây. Điền xong bấm GỬI và thấy thông báo là Câu trả lời của bạn đã được ghi lại là xong nhé

Link Form : https://goo.gl/HR3zCT

Anh em lưu ý không gửi họ tên hay số điện thoại gì vào comment dưới đây nhé. Ai gửi vào đây thì cũng xem như là chưa đăng ký

Số lượng tham dự:

Do không gian của quán Cafe có hạn nên chỉ có chỗ cho 50 anh em thôi (phòng lạnh tương đối nhỏ), vì vậy nếu anh em nào đăng ký trễ thì TraderViet xin được phép từ chối và mong anh em thông cảm.

Sơ đồ đường đi

Hẹn sớm gặp anh em ở buổi Offline. Anh em nào đăng ký sớm sẽ nhận được 1 nụ hôn của Admin @Duonghuy và Mod @Khánh Trình nhé

Giới thiệu sách Trading hay
Phương Pháp Mới Để Giao Dịch Kiếm Sống

Quyển sách của Tiến sỹ Alexander Elder đề cập đến những vấn đề cơ bản và cần thiết nhất với các trader. Sách được đánh giá rất cao trên toàn cầu
e là thành viên mới. sáng nào cũng lên xem tin tức của mấy anh oy mới đánh răng, ăn sáng. hi. nay có cơ hội gặp mặt, trao đổi vs mấy a, e rất vui. A admin cho e một vé ngồi nghe với nhé.

Các bác @Duonghuy, @Khánh Trình , ... thiết kế sao cho anh em HN hóng với ... Cám ơn.
vote 1 phiếu cho live stream cho anh em hà nội hóng với ạ
bác Duonghuy cùng anh em live stream lại cho anh em Hà Nội cũng được :)
Các bác cứ chạy xe máy vào tham dự thôi. Tốn có 2 ngày mà còn được đi khắp đất nước. Gọi là bác là Phượt Trader nhé. Vào còn có chỗ nằm tham dự Offline luôn. Sướng nhất các bác HN còn gì

em bán con xe để trading rồi nên giờ không thể phượt được nữa, để nghị các bác nào vừa mua xe thì bật phone lên live chim cho anh em hóng ké thôi

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294 Xem / 36 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 45 Xem / 9 Trả lời
  • LuTienSinh trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24 Xem / 2 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 23,922 Xem / 81 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 207 Xem / 9 Trả lời
  • Berkeley trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 39 Xem / 1 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 984 Xem / 47 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên