1. Thông báo Offline TraderViet - Chương trình FX88 VietNam Connect

Thông báo Offline TraderViet - Chương trình FX88 VietNam Connect
    01/03/2017
    9,379 lượt xem
    TraderViet xin thông báo đến các anh chị em trong Forum là chúng ta sẽ có buổi Offline diễn ra vào ngày 18/03 sắp tới. Buổi Offline FX88 VietNam Connect này sẽ được tài trợ bởi Forex Broker FX88 (www.fx88.vn). Nhờ có nhà tài trợ đã hỗ trợ về địa điểm và chi phí nước uống nên anh em TraderViet chúng ta sẽ tham gia Offline mà hoàn toàn không tốn bất kỳ chi phí nào cả (gửi xe cũng miễn phí luôn nhé anh em, chỉ có đi tăng 2 tăng 3 thì tốn phí thôi).

Do Offline tổ chức tại Sài Gòn nên đành lỡ hẹn với anh em ngoài Hà Nội. Anh em nào có nhiều sức khỏe thì chạy xe máy vào chơi cũng được, vì nghe nói 2 bạn nữ gì đó chạy hết có 2 ngày thôi. Anh em HN nào vào xe máy thì bữa đó dự Offline sẽ được cung cấp 1 giường nệm nằm, vì sợ anh em ngồi không nổi

fx88.

Thời gian, địa điểm và nội dung của buổi Offline sẽ như sau:
    • Thời gian : 9.00 - 11.30 sáng thứ 7 ngày 18/03/2017
    • Địa điểm : Cafe Phố - 116 Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, TpHCM (ngay ngã tư Trương Định và Nguyễn Du, nhằm bên cạnh rạp Galaxy Nguyễn Du) (xem sơ đồ cuối bài)
    • Nội dung
      • Trao đổi cùng Broker FX88
      • Chia sẻ thông tin về việc mua tín hiệu trading từ các chuyên gia hàng đầu
      • Chia sẻ mô hình Price Action bẫy giá - chưa được chia sẻ trên các diễn đàn trading Việt Nam
    Người thuyết trình
    Cách thức đăng ký :

Điền thông tin vào Form theo link dưới đây. Điền xong bấm GỬI và thấy thông báo là Câu trả lời của bạn đã được ghi lại là xong nhé

Link Form : https://goo.gl/HR3zCT

Anh em lưu ý không gửi họ tên hay số điện thoại gì vào comment dưới đây nhé. Ai gửi vào đây thì cũng xem như là chưa đăng ký

Số lượng tham dự:

Do không gian của quán Cafe có hạn nên chỉ có chỗ cho 50 anh em thôi (phòng lạnh tương đối nhỏ), vì vậy nếu anh em nào đăng ký trễ thì TraderViet xin được phép từ chối và mong anh em thông cảm.

Sơ đồ đường đi

cafe-pho-116-nguyen-du-traderviet.

Hẹn sớm gặp anh em ở buổi Offline. Anh em nào đăng ký sớm sẽ nhận được 1 nụ hôn của Admin @Duonghuy và Mod @Khánh Trình nhé

Thông tin tác giả

TraderViet.com là diễn đàn của cộng đồng Trader Việt Nam. TraderViet chia sẻ các kiến thức, kinh nghiệm giữa các Trader Việt Nam trên thị trường chứng khoán, forex, hàng hóa, phái sinh, crypto cùng nhiều chủ đề đa dạng khác.
    Website: https://traderviet.com/
    Email: admin@traderviet.com
    Facebook: Facebook của tôi
    Youtube: Kênh youtube của tôi
    Telagram: https://t.me/tradervietchannel
    Thêm thông tin
    Lưu
    ✅ [TraderViet Radio] Câu Chuyện Tình Buồn Của Người Trẻ Với Forex
    ✅ Phân Tích Vàng & Forex Theo Price Action - Cậu Vàng Đã Chạy - Tuần 18/05-22/05
    ✅ Định Hướng Giao Dịch VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action Tháng 06/2020
    ✅Phân Tích VÀNG-FOREX-BITCOIN Theo Price Action - Mỹ Trung Căng Thẳng - Tuần 01/06-05/06
    ✅ Phân Tích Crypto (BTC & Altcoin) Theo Price Action - Nên Đặt Cược Cho Bitcoin? - Tuần 23/05-30/05
    ✅ Kỹ Thuật Quản Lý Lệnh Giúp Trader Tăng Lợi Nhuận, Giảm Thua Lỗ - Phần 2: Scaling Out
    ✅ Hệ Thống Giao Dịch Theo Xu Hướng Kết Hợp ADX & RSI
    ✅ Phân Tích Crypto (Bitcoin & Altcoin) Theo Price Action - Con Sóng Tăng Mới - Tuần 16/05-23/05
    Đang tải...
  2. Em xin làm phát đầu tiên để nhận nụ hôn của a @Duonghuy

blackfxvn bài này.
  3. DuongHuy

4. DuongHuy
  5. 18,493
    108,440
    Anh sẽ đém sẵn dầu ăn cho tăng 2 của anh em mình

6. pkd

pkd

26
    35
    Cho em xin 1 ly cafe ngồi hóng nhé bác Huy

7. bác Duonghuy cùng anh em live stream lại cho anh em Hà Nội cũng được :)

PhanCuong bài này.
  8. Ủng hộ live stream cho a e nào phải ở nhà giặt đồ nấu cơm như em!!!

Van Thanhnguyen hoai nam bài này.
  9. em không dự nhưng cho xin ly cafe cho vợ với ạ

DuongHuy bài này.
  10. e là thành viên mới. sáng nào cũng lên xem tin tức của mấy anh oy mới đánh răng, ăn sáng. hi. nay có cơ hội gặp mặt, trao đổi vs mấy a, e rất vui. A admin cho e một vé ngồi nghe với nhé.

DuongHuy bài này.
  11. Thao

Thao

24
    10
    Hay quá Bá Huy!

12. Nhớ tặng nụ hôn nha bác Huy và bác Khánh Trình. Không có là không được đâu ạ.

Khánh Trình bài này.
  13. vote 1 phiếu cho live stream cho anh em hà nội hóng với ạ

ck3zw bài này.
  14. DuongHuy

15. DuongHuy
  16. 18,493
    108,440
    Các bác cứ chạy xe máy vào tham dự thôi. Tốn có 2 ngày mà còn được đi khắp đất nước. Gọi là bác là Phượt Trader nhé. Vào còn có chỗ nằm tham dự Offline luôn. Sướng nhất các bác HN còn gì

17. em ở hà nội, hi vọng có live show ngày hôm đó trên traderviet.

18. Ưu tiên Phố nùi Đà Lạt 1 vé đc ko bác @Duonghuy

19. DuongHuy

20. DuongHuy
  21. 18,493
    108,440
    Bác cứ đăng ký và xuống tham dự thôi. Nước nôi miễn phí mà. Em út thì bác tự lo

22. Đề nghị live *** cho a e ko đi đc nhé :D

Nguyenphu bài này.
  23. em bán con xe để trading rồi nên giờ không thể phượt được nữa, để nghị các bác nào vừa mua xe thì bật phone lên live *** cho anh em hóng ké thôi

24. CAMMY

CAMMY

285
    151
    Cho xin 1 vé nhe bác DuongHuy.

25. Offline xong có soạn lại tài liệu cho ae ở xa tham khảo k a :((

Bình luận mới nhất

• xoebeo8x trong Hệ thống giao dịch 1,878 Xem / 10 Trả lời
  • Viet LeTan trong Hệ thống giao dịch 15,202 Xem / 44 Trả lời
  • Phuong216 trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 57,245 Xem / 820 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    Công ty Fintech eToro
    FXCM
    AxiTrader
    BDSwiss
    Capstone
    FBS
    AETOS
    Tickmill
    OlympTrade