1. Thông báo Offline TraderViet tháng 04/2017 - Tài trợ bởi GKFX

Thông báo Offline TraderViet tháng 04/2017 - Tài trợ bởi GKFX
    05/04/2017
    10,392 lượt xem
    Sau lần Offline tháng 3 vừa qua với 70 anh em tham dự, TraderViet tiếp tục tổ chức một buổi Offline tại Sài Gòn dành cho anh em yêu trading, yêu thị trường tài chính vào tháng 4 này. Nhà tài trợ cho kỳ gặp gỡ Trader của chúng ta lần này là Forex Broker GKFX, một Forex Broker đến từ nước Anh xinh đẹp

Nhằm để anh em hiểu rõ hơn về GKFX, xin được phép có đôi dòng giới thiệu. GKFX là forex Broker có trụ sở chính tại Luân Đôn và tuân theo các quy định của công ty chủ quản FCA của Vương quốc Anh. Ngoài trụ sở tại Luân Đôn, GKFX còn có các chi nhánh trên toàn cầu tại 11 thành phố ở 8 quốc gia. Được thành lập từ năm 2010, GKFX đã phát triển nhanh chóng và mở rộng hơn 600 sản phẩm bao gồm FX, CFDs, Hàng hóa, Cổ phiếu và chỉ số. Mục tiêu của GKFX là trở thành một trong những công ty môi giới toàn cầu lớn nhất với sản phẩm dịch vụ chất lượng, linh hoạt, nền tảng công nghệ sáng tạo hàng đầu để giúp các khách hàng đạt được mục tiêu của họ.

Như vậy, chúng ta được tài trợ Offline bởi 1 Forex Broker có giấy phép FCA nhé anh em.

Khách mời đặc biệt của buổi Offline :

Kỳ Offline này chúng ta sẽ được giao lưu cùng Trader Hà Văn Tiến - tức thành viên Tienha của chúng ta. Anh Tienha là một trong những thành viên tích cực nhất trên diễn đàn TraderViet với mục Tienha's journal có hơn 60.000 lượt views. Mục này đã đưa ra nhiều live trade cho anh em cùng tham khảo. Nhiều anh em trên diễn đàn biết tới anh Tienha qua chiêu sử dụng Heiken Ashi.

Anh Tienha đã trading nhiều năm, học nhiều khóa học nước ngoài giá trị lên đến hàng ngàn USD, trải qua nhiều trading system. Hiện nay, anh dừng chân tại Pattern Trading và Momentum Trading.

Nội dung buổi Offline

Các phương pháp giao dịch mới và lạ trong năm 2017 - Thuyết trình bởi GKFX

Giới thiệu những phương pháp giao dịch độc đáo có thể sử dụng để tìm kiểm lợi nhuận trên thị trường tài chính trong năm 2017 này

Trading có phải là cách duy nhất để kiếm tiền trong forex? - Thuyết trình @Jasmine Tran

Mod @Jasmine Tran giúp anh em tìm hiểu các công việc khác ngoài Trading mà giúp anh em kiếm được tiền trên thị trường tài chính mà cũng không cần làm nhân viên cho Sàn.

Cách kết hợp Fibonacci và Pivot Point trong giao dịch Forex - Thuyết trình Dương Huy.

Pivot Point và Fibonacci đều là những công cụ hỗ trợ trading hiệu quả. Vậy kết hợp 2 món này ra sao để chúng tốt hơn nữa. Bài thuyết trình này sẽ nói về nội dung đó

Làm sao để trở thành nhà giao dịch thành công trên thị trường tài chính - Thuyết trình @tienha

Mục này anh Tienha sẽ chia sẻ phần nào trading system hiệu quả mà anh đang sử dụng trong suốt thời gian qua. Anh em có thể tham gia hỏi đáp để anh Tienha giúp anh em hiểu rõ hơn phương pháp.

Thời gian và địa điểm Offline TraderViet tháng 04/2017

Thời gian :
    • Bắt đầu lúc 9g00 ngày 15/04/2017 (đề nghị anh em đi đúng giờ nhé)
    Địa điểm:
    • Cafe Ân Nam, 52 Trương Định, Phường 7, Quận 3, Tp Hồ Chí Minh (Góc Trương Định - Võ Thị Sáu. Sơ đồ ở cuối bài)
    Cách thức đăng ký :
    • Điền thông tin vào Form theo link dưới đây. Điền xong bấm GỬI và thấy thông báo là "Bạn đã đăng ký thành công sự kiện Offline cùng TraderViet vào ngày 15/04/2017 tới đây."
    • Link Form : https://goo.gl/CY4vtv
    Anh em lưu ý không gửi họ tên hay số điện thoại gì vào comment dưới đây nhé. Ai gửi vào đây thì cũng xem như là chưa đăng ký

Số lượng tham dự:

Do không gian của quán Cafe có hạn nên đề nghị anh em đăng ký sớm và đi sớm nhé. TraderViet không đảm bảo tất cả các anh em đã đăng ký đều có chỗ đâu. Đi sớm biết đâu còn được gặp Trinh

Sơ đồ đường đi và hình chụp quán

cafe-an-nam-traderviet-1. Sơ đồ đường đi đến Cafe Ân Nam - Nằm ngay góc Trương Đinh và Võ Thị Sáu

cafe-an-nam-traderviet.
    Hình chụp quán Cafe Ân Nam

Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này
    Chỉ Báo RSI (Relative Strength Index) Và Hướng Dẫn Các Ứng Dụng Cao Cấp Của RSI (Tiếp Theo)
    4 Tư Duy Trading Đắt Xắt Ra Miếng Dành Cho Trader Mới
    Tăng Xác Suất Thắng Lên Cao Nhất Trong Giao Dịch Price Action Bằng 10 Mẹo Này - Tiếp Theo
    Price Action - Cách Đọc Hiểu Câu Chuyện Thị Trường Và Mở Ra Lợi Nhuận Lớn
    Đường Trung Bình Động (Moving Average) - Tư Duy Và Một Vài Lưu Ý Khi Giao Dịch
    Cách Xác Định Setup (Thiết Lập) Giao Dịch Xác Suất Thắng Cao - Phần 2
    4 Giai Đoạn Thua Lỗ Của Trader
    Last edited by a moderator: 05/04/2017
    Đang tải...
  2. Lần trước hụt nụ hôn của a @Duonghuy lần này nhất định phải được. Thêm 1 cái từ a @tienha :D

3. Đăng ký rồi, toàn các cao thủ, hóng lắm

4. thsttl

thsttl

31
    13
    èo, k có offline ở HN ah :(

5. kháng cáo, tại sao chỉ có anh em mà không ghi chị em trong cái form đăng ký vậy

Diễm xưawindytran bài này.
  6. chất quá,mỗi tội ở xa.ước j có dịp đc gặp bác Dương Huy 1 lần :D

7. autumn95

autumn95

82
    100
    ưu ái anh em HCM quá :(

8. "EM" : Em Gái, EM Trai
    "EM GÁI" : Em Gái Nhỏ, Em Gái Lớn Với Anh Này (Chị) Nhưng Nhỏ Với Anh Kia (Em)
    Em xin hết!

9. aaaaaaaaaaaaaaa, trúng hôm đi học! ............... a em đi có tài liệu tư liệu gì hay về chia sẻ với nha!

10. daigv

daigv

104
    134
    ước gì nó vào giữa tuần thì demo được nhiều cái hay ho hơn. Hay là bay vô chơi với anh em nhỉ ^^

John NguyenDuongHuy bài này.
  11. Nhất định có mặt buổi offline này.;)

12. Mingca

Mingca

107
    76
    Phải chi chủ nhật thì hay nhỉ, thứ 7 anh em trader còn phải đi cày.

13. DuongHuy

14. DuongHuy
  15. 17,012
    97,246
    Chưa nhé em. Hi vọng thời gian tới có thể

thsttl bài này.
  16. DuongHuy

17. DuongHuy
  18. 17,012
    97,246
    Học, học nữa, học mãi. Cùng lắm là học lại thôi

Offline thì lâu lâu mới có

Suy nghĩ kỹ đi em nhé

19. sonpt

sonpt

155
    290
    E canh mấy hôm rồi đấy, bảo thứ 2 mà đến giờ mới thấy tin :)), phải đi ghi lại mấy câu hỏi về heiken vs fibo retrace để hỏi các cao thủ thôi :3

20. Đề nghị các bác ở BTC livestream để anh em ở xa và Hà Nội có thể theo dõi được. :)

21. DuongHuy

22. DuongHuy
  23. 17,012
    97,246
    Chú suy tư vkl

24. thi

thi

500
    279
  25. lót ipad đặt iphone hống cao thủ. cho xin 1 vé lai chim. full hd không che.

Phan Thế Anh Khoa bài này.
  26. Ít nhất cũng phải có lai sờ "team" chứ bác, đầu cầu HN rầu quá :(

Phan Thế Anh Khoa bài này.

Bình luận mới nhất

• anhnguyen14 trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 21,851 Xem / 1,355 Trả lời
  • DuongHuy trong Chuyện bên lề 1,719 Xem / 72 Trả lời
  • Tamnguyenbd trong Quyền chọn Nhị phân - Binary Options 4,279 Xem / 37 Trả lời
  • Hung Phi Le trong Lập trình MQL - Expert Advisor - Indicator 20,436 Xem / 333 Trả lời
  • Đang tải...

Broker được cấp phép

XTB
    GKFXPrime
    Infinox Capital Ltd.
    FXCM
    EightCap
    SMInvest
    FBS
    AETOS
    FXTM
    Tickmill