Thua lỗ 4.000 dollar ngay tháng đầu tiên giao dịch Forex, Trader này thấy được những sai lầm gì?

Thua lỗ 4.000 dollar ngay tháng đầu tiên giao dịch Forex, Trader này thấy được những sai lầm gì?

nghe bác chủ nói cháy 4k mà nghĩ đến bản thân em, thật khủng khiếp gấp nhiều lần, đúng là ngu thì chết, chết cay đắng, hic

Chào các bác, tôi mới đăng ký vào zoom và cũng là tay mơ trong lĩnh vực này và cũng cháy mấy lần tk. Có bác nào rút thêm được cái sợi dây kinh nghiệm ngoài 11 cái của bác 4k cho tôi ngẫm với. Oải thật

Chào các bác, tôi mới đăng ký vào zoom và cũng là tay mơ trong lĩnh vực này và cũng cháy mấy lần tk. Có bác nào rút thêm được cái sợi dây kinh nghiệm ngoài 11 cái của bác 4k cho tôi ngẫm với. Oải thật
kinh nghiệm là bác vào chuyên mục lớp họccuar trader việt học hết phần cơ bản sau đó học hết phần price action. học cho kĩ thuộc nằm lòng vào rồi sau đo tìm các bài viết của anh mod the blade đọc cho kĩ. Rồi mới nạp tiền vào tk chiến.

em thua 3 năm liền. Công nhận cũng kiên trì thiệt. Cũng gần 20k cho 3 năm. Ko biết rồi sẽ đi về đâu đây

Mình bắt đầu 50usd năm 2007. Đến bây giờ tiền thua tính theo SH 300i đời đầu là 3 chiếc, căn hộ chung cư 2tỷ đổ lại 2 căn theo cách mua cho thuê và trả góp. Đến giờ kiếm có 200,300 sống wa ngày còn khó.

Mình bắt đầu 50usd năm 2007. Đến bây giờ tiền thua tính theo SH 300i đời đầu là 3 chiếc, căn hộ chung cư 2tỷ đổ lại 2 căn theo cách mua cho thuê và trả góp. Đến giờ kiếm có 200,300 sống wa ngày còn khó.
p/s 200, 300 tren thang nha mấy bác.

Ý của bác là bác thua tổng cộng 3 cái Sh và 2 căn chung cư hả? E hỏi lại cái xem có phải người đồng chí hướng?

Em chơi vs số vốn 2k, sau1 tháng tài khoản em 6k, e nghe lời mô giơi ra vào lệnh như cái máy, bay luôn tài khoản trong 1 ngày, cảm giác buồn ko thể tả

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• Smart_Money trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 100 Xem / 1 Trả lời
  • ngoi_sao_co_doc trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 24,499 Xem / 87 Trả lời
  • Quíc Óp trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 355 Xem / 19 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 881 Xem / 39 Trả lời
  • TraderViet Crypto trong Chuyện bên lề 283 Xem / 2 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 394 Xem / 31 Trả lời
  • Bianas trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 150 Xem / 3 Trả lời
  • Huan2051 trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 294,761 Xem / 1,397 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên