Thực hành 100 lệnh

Thực hành 100 lệnh

Thực hành 100 lệnh
GJ tạm an toàn

17. Sell UCHF theo bạn @thongthai nhưng chỉ kỳ vọng 50 pip

Nhân dịp sắp sang năm mới chúc ACE trader luôn có sức khỏe, hạnh phúc và thành công.

Về phần topic tôi luôn mong muốn đạt được 100 lệnh thực hành để ACE cùng nhau chia sẻ những quan điểm về thị trường. Tuy nhiên, vì 1 số lý do riêng nên tôi xin phép tạm dừng topic tại đây. Xin cám ơn các thành viên đã có những đóng góp cùng tôi trong quãng thời gian ngắn vừa qua. Chúc các bạn luôn thành công.

Tiếc quá, bác nghỉ thì tôi cũng quay về tự kỷ một mình vậy. Chúc bác một năm mới nhiều niềm vui và thành công nhé

Tết nhất xong rồi, mời các bác quay lại đàn đúm cho vui...

21, 22 Sell EN, EG.

Chào mừng bác quay lại chém gió cùng cho đỡ chán. Kèo EG, EN thì tôi ngược bác hoàn toàn, tôi đang đợi nó xuống để buy dải lệnh đây

EG, EN đều uptrend buy là đúng nhưng giá đang gặp vùng cản D1 nên cứ sell kiếm khoảng 50 pip là ổn rồi canh buy sau.

File hình của bạn hỏng rồi.

EG xuất hiện đỉnh H4 kiểu tập tễnh thế này theo đà về 0.887 là ổn. EN yếu hơn chắc phải về được 1.697 là 100 pip.

Gold thay đổi cách trade 1 chút, selllimit 1326 dễ bung trần dính SL. Chuyển sang sellstop 1320.

Cặp GA sell bác Minh có vào ko, tiếc quá vì bận việc mà tớ lỡ mất, chắc mai sẽ tìm điểm đẹp vào lại. Có cặp CadChf tớ bắt đc cũng đang chạy đẹp

Sell GA 1.7843, tin AUD mà nó lên dữ quá

EG hit entry. EN thiếu 5 pip nữa đến TP thì đã quay đầu đi 1 mạch.

Hôm qua vào buy 1 loạt XJ hầu hết lên được 50 pip, sáng dậy thấy đã dính SL cả.

BÌNH LUẬN MỚI NHẤT

• captainfx trong Chuyện bên lề 619 Xem / 1 Trả lời
  • DuongHuy trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 145 Xem / 6 Trả lời
  • TraderLC trong Hội Trader giao dịch Quỹ 2,225 Xem / 32 Trả lời
  • Mạc An trong Phân tích Forex - Vàng - Hàng hóa 258 Xem / 12 Trả lời
  • AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

Back
    Bên trên